• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quyết Chiến Ở Shama Town - Game Online

strawberry

*Lưu ý: Game java có nhiều file setup để cài vào cho nhiều dòng máy và kích thước màn hình khác nhau bạn nào muốn down file setup về cài thì Post thông tin về máy điện thoại lên để mình up file setup tương thích nhé :D
Đặc biệt Game đã có 1 cộng đồng chơi online cực lớn, các bạn tự chơi và khám phá nhé :D
Mình chơi thấy hay nên kiếm được File setup cho anh em cài, đỡ phải tải.

(Trích nguyên văn giới thiệu về Game của nhà cung cấp :D )
Bạn đã từng mê hoặc trước võ thuật đẹp mê hồn của Dương Tử Quỳnh trong Trung Hoa Chiến Sĩ, hay cảnh đẹp hùng vĩ thần bí cùng Châu Kiệt Luân trong Thích Lăng. Vậy hãy khám phá Shama Town, để thỏa ước mơ Indiana Jones châu Á !

Một game nhập vai đi cảnh plaftform cho bạn cảm giác quen thuộc như Tinh Võ của VNG trên PC, đặc biệt có chế độ up điểm lên bảng tổng kết để so sánh với bạn chơi khác, và ẵm giải thưởng theo tuần của nhà cung cấp.

Người anh hùng Tang (Đường) trong phim (do Tôn Hồng Lũy thủ vai)

Phỏng theo bộ phim của đạo diễn trẻ Lý Vi Nhiên, trò chơi “Quyết chiến Sát Mã Trấn” (Welcome to Shama Town) dựng lên nguyên vẹn trước bạn câu chuyện ở thị trấn “Shama” nhỏ bé, nghèo nàn ở phía Tây Bắc trường thành Vạn Lý.

Thế nhưng ở chính đây,là nơi hàng nghìn năm trước nhiều băng đảng qui tập châu báu ăn cướp về. Một thủ lĩnh tên Hu đã thủ tiêu tất cả để độc chiếm kho báu. Nhiều năm trôi qua, không ai biết kho báu ở đâu, và lưu thành huyền thoại lưu truyền lại.

Nhập vai nhân vật chính, người đứng đầu thị trấn (tên Đường) trước cảnh khốn khó của người dân, bạn sẽ đi tìm kho báu để mang lại cuộc sống tốt đẹp cho thị trấn nghèo này. Thế nhưng hành trình đi tìm kho báu chẳng mấy dễ dàng, 60 màn chơi mới tới được cánh cửa vào hầm kho báu.

Không những vậy, thử thách bạn còn là đội quan quái vật ma quái thần bí. Tồn tại như một lời nguyền từ đời này qua đời khác, với nhiệm vụ canh giữ kho báu.

Ngoài ra các băng nhóm đạo tặc quốc tế cũng dòm ngó kho báu. Dưới danh nghĩa đội nghiên cứu, nhà đầu tư khai khoáng.., chúng cũng đối nghịch với mục đích cao đẹp của Đường. Một cuộc chiến tranh giành giật kho báu bắt đầu…Liệu chính nghĩa có chiến thắng?

10 bản đồ cùng hơn 20 nhiệm vụ chờ bạn khám phá. Đánh bại kẻ thù để thu lượm vật phẩm rơi rớt giúp nâng cấp vũ khí. Kho “đồ chơi” đa dạng cho bạn tha hồ mua sắm, nâng cấp..,

Bộ phim"Welcome to Shama town" được coi là bom tấn của điện ảnh hành động châu Á hè 2010. Nội dung về cuộc đương đầu của người dân tại một thị trấn vùng Tây Bắc, với nhóm đạo tặc ngoại quốc trong cuộc truy lùng kho báu.

Phim có nhiều tình huống hành động, bối cảnh na ná Magnificent Warriors (1987) hay The Treasure Hunter (2009).

:bomb:UPRO team

Nhà sản xuất: LOTUS TELECOM
Nhà phát hành: VIETTEL TELECOM
Thể loại: Online - Hành động - Mạo hiểm
Tải game: soạn tin GP 02110131 gửi 9779
wapsite: Shama.g3g.vn

*Lưu ý: Game java có nhiều file setup để cài vào cho nhiều dòng máy và kích thước màn hình khác nhau bạn nào muốn down file setup về cài thì Post thông tin về máy điện thoại lên để mình up file setup tương thích nhé :D

natan

game này mún chơi thì fai tốn tiền mở bản đồ nên a e kô thix lắm đâu

strawberry

game này mún chơi thì fai tốn tiền mở bản đồ nên a e kô thix lắm đâu

Thực ra cũng muốn kiếm bản crack cho anh em lắm, nhưng khó quá mấy 4rum khác cũng đều chưa crack được :(
chơi Game này phải nói là rất hay, máy cấu hình thấp chơi cũng mượt :D, ai ko tiếc tiền thì kick hoạt mất 10k là chơi full ^^

hieu123

Tốn tới 25k luôn hẻ?đắt quá.để chơi mấy cái game HD mà ko tốn tiền ngon hơn nhiều

vinhlk90

bac up cho em file setup cua n82.
Cai thu 1 ban game nay vao roi. No doi gui tin nhan kich hoat thi minh cung dong y .nhung toan bi that bai. Ko gui duoc. Sr em onl dt. Nen viet k dau.

dieudanvnn

Game gì mà có thằng cha cưỡi ngựa hút thuốc thế kia. Nhìn như quảng cáo phim cowboy ý