• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUYẾT ĐỊNH CÔNG NHẬN THÀNH VIÊN NHÓM VIP MEMBER THÁNG 02-2014

tinh_la_gi

Administrator
- Căn cứ QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP DIỄN ĐÀN PDAVIET.
- Căn cứ QUY ĐỊNH CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN PDAVIET về việc tham gia đóng góp và chia sẻ giữa các Thành Viên.
- Căn cứ QUY ĐỊNH VỀ CHỨC DANH VÀ CÁC NHÓM TRÊN DIỄN ĐÀN PDAVIET.
- Theo danh sách đề cử của các Đồng Chí QTV và ĐHV các khu vực.

BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN PDAVIET QUYẾT ĐỊNH

Điều 1: Nay công nhận và Set các Thành Viên có tên sau đây vào nhóm VIP Member:

Thành viên:

1. [MENTION=183534]thuglife18[/MENTION]

Điều 2: Các Thành Viên nhóm VIP mới được hưởng mọi quyền lợi và nghĩa vụ như các Thành Viên khác trong nhóm VIP.

Điều 3: Các Đồng Chí trong BĐH diễn đàn PDAVIET có trách nhiệm theo dõi và bồi dưỡng các Thành Viên VIP mới, nhằm tạo ra một đội ngũ kế cận ĐHV thật hùng mạnh.

Điều 4: BĐH diễn đàn PDAVIET và các Thành Viên có tên trong danh sách trên chịu trách nhiệm thi hành Quyết định này. Quyết định này có hiệu lực kể từ ngày ký!

Xin chúc mừng các Đồng Chí! Chúc các Đồng Chí mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống, đồng thời cống hiến nhiều hơn nữa cho sự phát triển chung của diễn đàn PDAVIET!

=D>=D>=D>

Thay mặt BQT Diễn đàn PDAVIET
tinh_la_gi

Dragon459

Manager
Chúc mừng [MENTION=183534]thuglife18[/MENTION] nhé
Hi vọng bạn tiếp tục phát huy tinh thần năng nổ như hiện tại
=D>=D>=D>​

Radium

Moderator
Chúc mừng tân VIP thuglife18. Chúc bạn luôn mạnh khoẻ và cống hiến cho diễn đàn nói chung và box Android nói riêng :D

blackdoor

Manager
Đã khá lâu rồi mới lại thấy quyết định loại này.
Chúc mừng VIP mới của diễn đàn!

saodoingoi142

Moderator
CHÚC MỪNG TÂN VIP MEM DUY NHẤT CỦA THÁNG 02/2014 !!!

Thành viên: thuglife18

Chúc VIP luôn mạnh khỏe, vui vẻ và gặt hái được nhiều thành công và hạnh phúc trong cuộc sống...!!!​

yeskia

Moderator

Chúc mừng Tân VIP thuglife18
Mừng khu vực android đã có thêm trợ thủ!

hbinhlove2003

Chào cả nhà, lâu quá ko vào nick hết VIP rùi, các cựu chiến binh cũng đổi màu nhiều quá ^^

MinhThang

Manager
Chào cả nhà, lâu quá ko vào nick hết VIP rùi, các cựu chiến binh cũng đổi màu nhiều quá ^^

Đã sét lại cho em và như PM anh đã nói, không phải lâu không vào mà hết Vip.
Mong em em thông cảm vì sự bất tiện này.

thuglife18

Well-Known Member
Cám ơn mọi người đã tin tưởng em như vậy,em sẽ cố gắng hết sức ^^ ,bữa h e ko onl dc bữa nay mới onl dc thấy tin này vui wa :D , mà onl toàn onl trên dt = tapatalk nên vào lẹt xẹt ko bik dc set ^^ nên mn đừng giận e

Chỉnh sửa cuối: