• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RALLY Pro Contest việt hóa

jimmi_qyu

RALLY Pro Contest việt hóa​

Hãy thử sức mình với nhwungx cuộc đua thâu đêm suốt sáng nha các bạn. Game đua xe này hơi bị khó chơi đấy JQY đua hoài mà chẳng dành được cúp Vàng đấy toàn là Cúp Đồng không đấy. Nói nhiều không hay anh chị em cứ thử sức mình sẽ biết nha. Chúc các bạn có nhwungx giây phút thư giản thật vui

Game dành cho tất cả các độ phân giải

Chỉnh sửa cuối:

chungtom123

Độ này k thấy a jimmy qyu cho ra lò game viet hóa nào mới nhỉ :D hay đang bận dự án j đây ta

jimmi_qyu

Độ này k thấy a jimmy qyu cho ra lò game viet hóa nào mới nhỉ :D hay đang bận dự án j đây ta

Hehehehe, chưa mà gấp gì, mình vh sẵn nhiều lắm, nhwung hơi bị lười post đấy mà. Mai mốt post cho anh em cùng chơi.
P/s: Mình ích kỹ lắm, nhiều lúc vh rồi mấy tháng trời mà chẳng muốn post , chỉ muốn làm của riêng ah, điển hình là cái jaredit đấy, anh jimmy88 kêu post mình mới post đấy, không thôi để dùng 1 mình cho sướng rồi :)):)):)). Mai post tạm 1 game đa độ phân giải cho anh em cùng chơi.