• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2011 v3.1.2 - Game bóng đá khủng của Gameloft!

tuan1302

test hd2 ko lag ko giut mỗi tội load lúc đầu game hơi lâu tầm 30s ms hiện ra cái gameloft

cu_giong

các a nói phải nghỉ 1 chút..HD2 của T-Mobile ram lên tới 1G,còn máy các a như nexus hay galaxy s.kể cả Galaxy tab luôn cũng lag chứ đừng nói...làm ơn tính về cấu hình trc khi nói chuyện chơi game

maubun12345

các a nói phải nghỉ 1 chút..HD2 của T-Mobile ram lên tới 1G,còn máy các a như nexus hay galaxy s.kể cả Galaxy tab luôn cũng lag chứ đừng nói...làm ơn tính về cấu hình trc khi nói chuyện chơi game

Bác làm ơn thông minh chút, HD2 T-mobile ROM 1g chứ không phải ram 1g, Gls và GT ROM 2g cơ gấp đôi thằng HD của bác, còn bác muốn biết nó chơi có giật hay không, em sẵn sàng mang con glaxy S ra cho bác xem =D>

j3a01

game này nếu dùng bản Ultimate Droid trên thẻ nhớ thì chơi good ko giật (load ban đầu đúng là chậm), nhưng bản trên NAND chơi ko dc nó báo lỗi hx

vodanh1213

Máy bác cãi nhau máy này ngon máy kia ngon mà lam gì.
Máy bác chủ thớt giựt nhìu khi vừa chạy game vừa vào lien xo đến pc còn dựt :))

Ducvabi

GLS chạy ngon, mỗi tội bật game lên đợi 2p mới hiện lên chữ gameloft => nản, chắc tại data em nó gần 8000 item :( Mình thấy chới cũng bình thường, không hay hơn RF10 mấy :(

hieutq

Có bản nào cho Galaxy Tab không các bác nhỉ. Em load bản trên dùng thì hình nó bị nhỏ lại và bật phải chờ đến 2 phút nó mới bắt đầu cho chơi.

tuan1302

ax máy em lạ lắm hôm kia mới chơi được hôm nay lại bắt download. em xoá file rồi copy cài lại hết vẫn ko dc. chán wá

h2love4ever

cài game này thế nào. down về ra 1 Folder "realfootball2011" gồm nhiều file nhưng k bít cái thế nào :(

trucdemo

- ặc, giờ mình mới biết hd2 của t-mobile có ram 1g =))
- về nguyên tắc ví dụ như game dùng ko hết 256mb ram thì máy có ram 256mb hay ram 4g:)P) thì tốt độ cũng như nhau thôi - lúc này thì phải xét đến buss ram và buss cpu.
- trường hợp ram nhiều chạy mượt hơn là vì máy có ram ít có thể mở nhiều ứng dụng cùng lúc mà ko vào task manager để tắt úng dụng đi dẫn đến tràn bộ nhớ, lúc này thì ram nhiều nhanh hơn ram ít là vì lẻ thế (ram nhiều chẳng cần tắt bớt ứng dụng mà vẫn chạy ầm ầm)
- có người dùng hd2 thấy nhanh hơn, có người dùng galaxys thấy nhanh hơn - thực tế thì cũng ko phải ai đúng ai sai mà nhanh hay chậm còn tùy thuộc bản rom máy đang dùng nữa (giống như trên latop, mình cũng có thể cài windows vista trên máy cấu hình yếu nhưng chạy mượt hơn windows 7 cấu hình mạnh - điều này nhiều người nghĩ là ko thể)

------ xác nhận chạy trên hd2 thường htc ko giật

Chỉnh sửa cuối:

kakatoi

Toàn bốc phét, các bác tốt nhất là down APK về thôi còn cái data bật wifi máy tự down nó mới tương thích được, thân!

tui dùng luôn data đó chả bít of máy ji nhưng chơi ngon chả cần tải thêm ji HD2 đây
. đã ... còn tỏ ra mình nguy hiểm( copy of VTD)

duong8488

Vào đây đọc toàn thấy so sanh HD2 với GalaxyS thế nhỉ, bỏ 1 phiếu cho HD2, giá rẻ, ra đời từ 2009, ko sinh ra để chạy Android, ko mang tên vua đồ họa....nhưng chưa miss 1 game HD mới nào.
(Thông cảm,em dùng Hd2 T-mobile)

romeo75

"các a nói phải nghỉ 1 chút..HD2 của T-Mobile ram lên tới 1G,còn máy các a như nexus hay galaxy s.kể cả Galaxy tab luôn cũng lag chứ đừng nói...làm ơn tính về cấu hình trc khi nói chuyện chơi game"

Ừ đúng rồi, xem mấy dòng này thì đồng chí này phải tên là CU_SỨT chứ kô phải CU_GIONG nữa!:mad:)=))