• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2011 v3.1.2 - Game bóng đá khủng của Gameloft!

dat_knight

Các bạn xem có phải chơi game này phản ứng chậm quá không? mình bấm nút nhiều lúc nó không thực hiện ngay mà bị chậm tầm 0.5s

haihapc22

"các a nói phải nghỉ 1 chút..HD2 của T-Mobile ram lên tới 1G,còn máy các a như nexus hay galaxy s.kể cả Galaxy tab luôn cũng lag chứ đừng nói...làm ơn tính về cấu hình trc khi nói chuyện chơi game"

Ừ đúng rồi, xem mấy dòng này thì đồng chí này phải tên là CU_SỨT chứ kô phải CU_GIONG nữa!:mad:)=))
làm j có chuyện ram 1g bác,xem lại đi 576 à

romeo75

làm j có chuyện ram 1g bác,xem lại đi 576 à

Hô hô! Đấy là tớ trích nguyên văn lời của "pro" CU_GIONG đấy bác à chứ tớ cũng đã dùng HD2 rồi nên đâu lạ gì em nó đâu! =))

spellboundos

các bác ném đá nhau kinh quá, cái link data die rồi, dung lượng bao nhiều mà down bằng wifi lâu qué :D

anhbida

link data die rùi mà không có bác nào up lại hết,tìm trên google cũng không có

y18nlife

GalaxyS mà lag thì máy nào chơi nổi? CHắc nó viết game cho các máy ra năm 2011 :-?? như galaxys2 chẳng hạn :D
nói phét. Tôi xài DHD và HD2 chơi ko giật tẹo nào cả
đang đứng đầu seria này ^^

assassinzero

Máy mình I9000 load dc vào game này cũng gần 1phut :( ápha6 load cùng vài giây thôi:)có cách nào cho nó load nhanh hơn ko các pro:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Máy mình I9000 load dc vào game này cũng gần 1phut :( ápha6 load cùng vài giây thôi:)có cách nào cho nó load nhanh hơn ko các pro:D

Mình chơi trên Dessire HD thấy lần đầu load khá lâu nhưng sau đó thì load rất nhanh.

DUYAT

data trên mình down mãi vẫn ko được bạn ơi, có line khác ko cho mình xin đi, thank

handsomedn

Links bị uot rùi, bác chủ xem lại, đề nghị các bác không nên dèm hàng ở đây, phải tôn trọng chủ thớt chứ ạ, chỗ này là box game không phải nơi trao đổi kỹ thuật