• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Reckless Getaway - XE CẢNH SÁT TRUY ĐUỔI CƯỚP (có data)

BroThong

Reckless Getaway 1.0.4

f-1024-0

Bạn nghĩ rằng việc cướp nhà băng là quá dễ dàng ? Đúng, rất dễ, nếu không có bọn cớm đáng ghét luôn bám theo đuôi bạn, chúng muốn bắt bạn bằng mọi giá. Vì vậy, hòa mình vào game bạn phải làm như thế nào để bọn chúng chạy muốn hết xăng mà không bắt được bạn.

ss-800-0-0

Game với 16 level, level càng cao thì mọi chuyện ngày càng thách thức. Đường xá giao thông ngày càng đông nghẹt và địa hình cũng rất khó đỡ.

ss-800-2-0

Trên đường trốn thoát cũng có rất nhiều vật phẩm như tiền, xăng, một số vũ khí để chiến đấu với cảnh sát.

ss-800-3-0

Trailer:

[video=youtube;5iXqFweH7Fs]http://www.youtube.com/watch?v=5iXqFweH7Fs&feature=player_embedded[/video]

Yêu cầu: Android 1.5+ và Xperia Play

Về link tải: Đối với MegaUpload thì chờ 45 giây là down thoải mái. Còn UploadKing thì chỉ cần chờ 5 giây, tốc độ không thua Mediafire :)

Còn data: Giải nén và chép vào SDCard/data/data

P/S: Tựa bài lấy của bác PhamQuang :)

marcus149

sao mình cài trên xperia arc s chơi thì hình đen thui giống như bị nhiễu, ko làm sao chơi dc

BroThong

Cái này vượt quá khả năng của mình. Tuy nhiên, game chạy khá tốt trên I9003, chỉ bị crash khoảng 1-2s khi wa màn thui. Các bạn down data thẳng trên đt xem sao

nouvu2372

Cài File apk vào trước sau đó chạy Game rồi out ra ngoài , tiếp đến chép dữ liệu vào xem có hết ko :-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có ai dùng Galaxy S2 chơi được ko ???? Khi cài vào S2, nó cứ như TV bị mất sóng ấy......đen thui!
Hiện nay có 1 số game vẫn chưa chạy được trên những máy dùng chip 2 nhận như Sensation, Galaxy S2 nên dù cài được nhưng khi mở lên sẽ đen màn hình mà không chơi được. Chỉ có cách đợi nhà sản xuất game cập nhật bản mới có hỗ trợ những dòng máy 2 nhân thôi.

nguyenhung7389

Con SS i9000 thì vào đến phần chọn đường đua thì bị đẩy quay trở lại chỗ bấm Start game là sao nhỉ

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn kiểmtra lại xem trong bộ nhớ có xuất hiện thêm một thư mục mang tên data không ví dụ SDCard/data thay vì SDCard/Android/data không? nếu có thì chép folder data game vừa download về vô thẳng trong thư mục data của đường dẫn SDCard/data là chơi dc.Máy mình cũng gặp trường hợp như vậy, xử lý như trên và đã chơi dc game rồi.

linhtinhcp

mình dùng desire vào được game nhưng hình ảnh toàn đen đen trắng trắng đang chạy room miui có bác nào bị vậy không