• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RECOVERY] Clockworkmod 2.x/3.x - HỖ TRỢ SẠC PIN CẢ KHI TẮT MÁY

ancola66

Super V.I.P
RECOVERY Clockworkmod 2.x/3.x - offmode charging

VÔ TƯ TẮT MÁY ĐỂ SẠC PIN

Many Thanks amazinglarry

VỚI DHD thì từ khi được bán ra không bao giờ có thể Tắt Máy để Sạc Pin được >>> Luôn tự động bật lại nguồn với máy chưa Root và luôn bật màn hình Recovery với những máy đã Root >>> Bạn không thể Tắt máy hoàn toàn để Sạc Pin được:( . Hiện nay bạn đã có thể yên tâm Tắt máy hoàn toàn để Sạc Pin với bộ Recovery mới ( Cho đầy đủ các phiên bản tùy theo phiên bản bạn đang sử dụng trên máy của bạn)=D>

*Các bạn tải Recovery ClockWorkMod Tùy theo ý thích của các bạn theo các Link dưới đây.

*Chép vào thẻ nhớ

*Đưa máy vào chế độ Recovery

*Instaall zip ( Làm như up rom)

*** Xong xuôi bạn thử Tắt máy và Sạc pin xem sao
:D \-/ =D>

DOWNLOAD Recovery off mode Charging :

Recovery ClockWorkMod 2.5.1.3

Recovery ClockWorkMod 3.0.0.6

Recovery ClockWorkMod 3.0.2.4 r1

MIRROR LINK MediaFire :

Recovery ClockWorkMod 2.5.1.3

Recovery ClockWorkMod 3.0.0.6

Recovery ClockWorkMod 3.0.2.4 r1

Chỉnh sửa cuối:

PDAMobile

Em không hiểu,tại sao lại phải tắt máy để sạc pin,có lợi ích gì không,có phải chỉ với những ai sạc pin qua đêm mới nên dùng ?????

take

tôi tắt máy vẫn sạc pin được, chỉ ko báo gì thôi, chờ khi nào đèn màu xanh là đầy.