• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

REMOVE WATERMARK - TRẢ LẠI " THÔNG THOÁNG " CHO PC

soul_of_thedevil

mấy hôm trước mình đã post bài update WIN7 SP1RC cho anh em !!! sau khi cài bản updaye xong rất nhiều mem ( trong đó có mình ) bị dính cái EVOLUTION COPY ở góc dưới bên phải màn hình . tất nhiên thì cái đấy nó cũng chả có vấn đề j , nhưng để đấy nhìn rất " ngứa mắt " nên mình post tiếp giải pháp để say " good bye forever " đối vs dòng chữ đáng ghét đó . vì vô ý ko chụp hình lúc chưa remove nên mình đành lấy tạm ảnh từ 1 forum khác thay vào ( do ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ )

trước remove

View attachment 183072

sau remove

View attachment 183073

thực tế thì phương pháp này đã đk post ở rất nhiều forum nhưng các phương pháp đấy ko hiệu quả và an toàn 100% nên mình sẽ dùng bản của mình kiếm đk . bản này về cơ chế hoạt động thì giống hết như các bản khác nhưng đã đk khắc phục lỗi UPDATE ( remove watermark xong vẫn update WIN như bt . tóm lại là ko ảnh hưởng j đến WIN ngoài dòng chứ " quái ác kia "

Giao diện làm việc của nó đây

và đây là kết quả ( nhìn vào hình sẽ thấy mình đang chạy MSE ở system tray nhé và kết quả check GENUINE ở trên MS nhé !!! ngon 100%

và cuối cũng là phần quan trọng nhất ;;) đó chính là .... link dow =))
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?9kr4np242eacmto[/DOWNLOAD]

chú ý là bản này chạy bằng quyền admin , ko cần tắt UAC nhé , làm xong thì restart để thưởng thức

soul_of_thedevil

sao không đọc kỷ vậy VIP . WIN7 SP1RC

ko nhất thiết là bản SP1RC đâu MOD ạ !!! em thử và thấy nó có tác dụng đối vs tất cả các bản WIN7 bị dính cái dòng " evaluation copy " đấy !!!

Chỉnh sửa cuối:

AndyCuong

Supper Moderators
ko nhất thiết là bản SP1RC đâu MOD ạ !!! em thử và thấy nó có tác dụng đối vs tất cả các bản WIN7 bị dính cái dòng " evol... " đấy !!!

mình đã test trên win7 không có SP1RC , chạy song , dùng Windows Update tốt . =D>=D>=D>