• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Photo Wiewer 5.01 beta1 VI trình xem ảnh nổi tiếng

kienvp

Resco Photo Wiewer 5.01 beta1 FULL VI by Kienvp-PdaViet

[YOUTUBE]G6nl63wtZvw[/YOUTUBE]

Nguyên văn bởi vip truonghan :

Chương trình xem các định dạng hình của hãng Resco,một hãng nổi tiếng với các ứng dụng hay và nhiều tiện ích,1 ứng dụng không thể thiếu trên dòng WinMB đã hỗ trợ cảm ứng cho dòng Symbian.Tuy nhiên đây là bản Beta,chỉ xài 20 ngày nhưng chắc sẽ sớm full thôi,luôn là thế

Tính năng chính của Resco Photo Viewer :

Hỗ trợ kinetic scrolling,zoom hình,slideshow
Hỗ trợ thêm rất nhiều định dạng hình cho chiếc điện thoại của bạn
Trình diễn cực đẹp và nhanh khi dùng chương trình này,với các slide rất đẹp,kèm theo cả nhạc nền khi phát slide
Quản lý hình ảnh thông miinh và tùy biến với rất nhiều chức năng khác nhau như xoay hình,cắt hình,và còn nhiều hơn thế nữa.

Note: open và đăng kí với 5 số 0 .

Chỉnh sửa cuối:

tadenday

cái này đã full chưa thía nhỉ bác kienvp???????:-??:p

mình cài ròi dùng tốt mỗi tội cứ open là phải đăng kí lại . bấm dùng thử cho nó nhanh . bạn cài xong open nó rùi dùng jtasman,hoặc swiss giết nó sau đó mở lại đăng kí và thưởng thức . kết mỗi cái trình diẽn ảnh lại còn nghe nhạc hehe:D

hoalankiem

mình cài ròi dùng tốt mỗi tội cứ open là phải đăng kí lại . bấm dùng thử cho nó nhanh . bạn cài xong open nó rùi dùng jtasman,hoặc swiss giết nó sau đó mở lại đăng kí và thưởng thức . kết mỗi cái trình diẽn ảnh lại còn nghe nhạc hehe:D

bao giờ có bản chính thức sài còn đã hơn >:)

tadenday

VỪa trình diễn ảnh, vừa nghe nhạc thì Galery trong máy vẫn làm tốt mà bạn @-)???

làm sao mà hay bằng cái này được hả bạn . cái này còn có thêm nhiều hiệu ứng .

hoalankiem

sau khi cài vào cứ đến cái hiệu ứng sọc dọc màn hình là bị văng ra có bác nào giống em ko vậy:-/

kienvp

Đúng là bản beta này còn lỗi nhiều quá, chờ bản tiếp theo thôi bạn.

có bản crack hoàn thiện hơn khâu đăng ký để em test xem thế nào .

sau khi cài vào cứ đến cái hiệu ứng sọc dọc màn hình là bị văng ra có bác nào giống em ko vậy:-/
xem trình chiếu ảnh bạn có để nhạc không . nếu để nhạc thì khởi động lại máy rùi xem trình chiếu chạy te tua đến hết ảnh luôn. mình test thử rùi đó .

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản mới nhất của OPDA đã khắc phục lỗi hiện cửa sổ đòi nhập k3y mỗi lần sử dụng. Nó đã FULL thật sự rùi. Mình đang xài OK lắm.

kienvp

Bản mới nhất của OPDA đã khắc phục lỗi hiện cửa sổ đòi nhập k3y mỗi lần sử dụng. Nó đã FULL thật sự rùi. Mình đang xài OK lắm.

mình pack lại rùi các bạn down lại nhé .

dark1224

Cảm ơn bác BuuPhucCT và bác kienvp, bản full dùng ổn định hơn bản beta rất nhiều. Thích nhất là đoạn phát nhạc nền khi slide áh :D

pkt_ppc

cám ơn bạn nhé,mình đang tìm Soft này mãi,dùng tốt lắm các bạn à!,tuy chưa hoàn chỉnh nhưng nhu cầu của tôi chỉ cần vậy là tốt rồi