• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Revolve Green s60v3v5 by Duylinh27884

Status
Không mở trả lời sau này.

duylinh27884

Moderator
Revolve Green s60v3v5 by Duylinh27884

Một theme thiên nhiên với bộ icon của Attisx VOA, mìh edit lại từ theme Revolve,một theme mà trước đây mình rất thích trong một thời gian dài:D

Link Download

tphg1210

bạn duylinh27884 có thể giúp mình sửa file theme này để dùng với icon mặc định ko. Cảm ơn bạn trước

duylinh27884

Moderator
bạn duylinh27884 có thể giúp mình sửa file theme này để dùng với icon mặc định ko. Cảm ơn bạn trước

Icon mặc định ít lắm bạn ơi nếu lấy icon mặc định thay vào nhìn nó lỗi chổi giữa icon của Attisx VOA và icon mặc địh nhìn xấu lắm bạn ạ :(

tphg1210

Cảm ơn bạn. Bạn có thể chỉ mình có cách nào để trả 1 theme về icon mặc định ko, mình đã từng thử dùng SIScontent để xóa các icon mod nhưng khi save lại thì dung lượng file theme vẫn ko giảm.

duylinh27884

Moderator
Cảm ơn bạn. Bạn có thể chỉ mình có cách nào để trả 1 theme về icon mặc định ko, mình đã từng thử dùng SIScontent để xóa các icon mod nhưng khi save lại thì dung lượng file theme vẫn ko giảm.

Nhưg mà các icon bạn xóa khi cài có mất ko hay vẫn còn? Trước giờ mìh edit theme toàn add vào thêm cho full chứ ko xóa bớt,bạn là trườg hợp đầu tiên đòi xóa bớt và thích icon mặc định mà mìh gặp:( Nếu bạn chỉ thích dùng icon mặc định thì tìm 1theme default rồi thêm hình nền,entry mà mình cần vào,có thể lấy theme mặc địh trog máy mà làm bạn

tphg1210

Nhưg mà các icon bạn xóa khi cài có mất ko hay vẫn còn? Trước giờ mìh edit theme toàn add vào thêm cho full chứ ko xóa bớt,bạn là trườg hợp đầu tiên đòi xóa bớt và thích icon mặc định mà mìh gặp:( Nếu bạn chỉ thích dùng icon mặc định thì tìm 1theme default rồi thêm hình nền,entry mà mình cần vào,có thể lấy theme mặc địh trog máy mà làm bạn
Cảm ơn bạn nhiều. Mình thường cài theme vào bộ nhớ máy nên vẫn thích dùng icon mặc định vì nó nhẹ, đỡ chiếm dụng bộ nhớ trong bạn à

Status
Không mở trả lời sau này.