• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RM-356 20.0.012 BLACK (New)

thanhdhl2003

FW 20.0.012 BLACK

Máy 5800XM Black nay đã có bản Flash màu Đen phù hợp với máy. Các mày Red và Blue cũng có thể Flash bản màu đen chơi cho dzui :))​

Mình chỉ tìm đc FW này của Châu Âu nên chưa có Tiếng Việt cho bản BLACK này, các bạn thông cảm nha :D

Hướng dẫn:

Các bạn làm tới bước thứ 4 của bài này rồi chọn theo hình nhé b-)

Flash xong thì như thế này:

m0nk3y86

Mình kết bản màu đen quá, đợi ở VN có màu đen, đổi cái vỏ òy chạy flash cái này cho máu, nhể b-)

thanhdhl2003

Mình kết bản màu đen quá, đợi ở VN có màu đen, đổi cái vỏ òy chạy flash cái này cho máu, nhể b-)

Bác này cứ thế, Flash thử có sao đâu :D Vậy mới gọi là cái nào cũng dùng qua :D

LeMyChinh

máy màu đen thì đẹp mà sao cài theme trông xấu kinh,thui em cứ chơi cái màu cam của đai ka cho đã.hehe.đồng bộ đồng biếc jie` trước máy em màu xanh vẫn chơi FW của màu đỏ như bt.kết cái màu cam>:)

tranthaicantho

Ối trời ơi thấy ảm đạm quá dạ pồ,thui để mình xài thử cái màu cam of thanhdhl2003 coi sao.thanks thanhdhl nhé.yên tâm đã thnk trong bài viết rồi,không nói suông đâu khà khà

Jehell

mới mua con đen này ! nhìn ổn lắm :D ! đen với trắng dễ phối themes ! :D