• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] [04/06] [NoDo] [7.0.7392.0] Wa7erBear HD2 của Fab985

Hoden

Super V.I.P
WaterBear Project by Fab985
WP7 | 7.0.7392.0 | NoDo | Magldr | Android Capable
nguồn xda

Tiêu chuẩn Flash:
1- HSPL 2.08
2- Radio_2.15.50.14
3- MAGLDR

Thay đổi mới:

+ Tùy chỉnh màu sắc
+ Máy ảnh cài đặt sửa chữa (tất cả các Lang)
+ Một số reg chỉnh
+ Hoàn toàn mở khóa
+ HD7 Reg
+ Sao chép và dán
+ Tùy chỉnh hình nền LockScreen
+ Tiêu chuẩn logo khởi động HTC Modded
+ WPDM toàn có khả năng
+ Ngôn ngữ: Deutsch, tiếng Anh, tiếng Mỹ, Espanol, Français, Italiano

[DOWNLOAD]http://file.dev-fam.com/File/fab985/HD2/WP7/Wa7erBear%20HD2/Wa7erBear%20HD2%20by%20Fab985.rar[/DOWNLOAD]
[video=youtube;wO7MTFYBOPs]http://youtu.be/wO7MTFYBOPs[/video]

Nguồn gốc XDA:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?p=14423141#post14423141

Last edited by a moderator:
Không biết bản này có hơn bản của pdamatejam không nhỉ? Bạn nào test thử coi, đang bên Android để nghịch chưa muốn đi...>:)

Hai_ninhthuan

Hehe, đang tải về xem thế nào để rì viu cho các bác. Nhanh chân quá...:)). đa điểm chưa đâu bác. Bác để ý video coi, vẫn đặt 2 ngón tay cùng lúc để zoom. cũng muốn cài mà mỗi lần up rom phải cài lại từ đầu, ngại quá, có hướng dẫn Backup rom mà chưa biết làm...>:)

xemtynhi

mỗi lần cài lại app win 7 thật là lâu :( , hic , thôi chả test nữa làm gi :D

Hoden

Super V.I.P
thấy video ngon wa mà tải chậm nên chưa test được gì, nhưng thấy hot nên giới thiệu ai chạy trước cho cảm giác thế nào nhé

ntt2006

mỗi lần cài lại app win 7 thật là lâu :( , hic , thôi chả test nữa làm gi :D

Đúng là điều này làm ngại up thử WP7,cài app lại quá lâu,không như android.

thedung

cho mình hỏi có bản nào về chỉ cần vào zune cài phần mêm luôn ko mình cài nó hay báo lỗi là 1 là úb ko nhận 2 là chưa unlock,nó ra 2 cái dòng đấy chẳng làm đc gì cả

Hai_ninhthuan

cho mình hỏi có bản nào về chỉ cần vào zune cài phần mêm luôn ko mình cài nó hay báo lỗi là 1 là úb ko nhận 2 là chưa unlock,nó ra 2 cái dòng đấy chẳng làm đc gì cả

đã unlock, cài phần mềm luôn bác ạ. sau khi cài xong báo lỗi nhưng kiểm tra máy App vẫn có.

Hai_ninhthuan

thấy video ngon wa mà tải chậm nên chưa test được gì, nhưng thấy hot nên giới thiệu ai chạy trước cho cảm giác thế nào nhé

mình tải về mất 10p, đang đắn đo có nên cài không đây.:((
có lẽ các bản WP7 đều giống nhau, chưa có bản nào thực sự đột phá nhỉ?????

diemhen_mobile

nếu mà win7 có thể chạy như android thì hay biết mấy, quăng vào thẻ nhớ up như up android thì tuyệt. đằng này mỗi lần nó chạy là dữ liệu mất sạch. coppy lại khi quay trở lại android ngại kinh.

bacmeogia1

e dang dùng bản này từ hm qua.nói chung thấy mọi thứ đều ổn.vào web nhanh.kết nối wifi cũng nhanh hơn.đã cài app và htc hub.

anhthai

Nói chung WP7 cho HD2 chưa thật sự tốt nhưng như vậy là quá đủ cho em HD2 rùi. Đợi thời gian nữa lên Mango xem sao.