• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom 1.11.0000 hay Ship của Đức cho O2 Orbit?

hieupc

Ai có bản rom này share cho mình với, máy của mình đang bị brick chỉ vô tới màn hình Welcome là tự động màn hình tối thui luôn. Mình đang xài O2 XDA Orbit. Thanks.

hieupc

Hic hic, kiếm nát cái forum mà tớ chưa thấy bản Rom gốc này, download bản từ O2-online.de của O2 Đức về, update Rom được nhưng chỉ vô tới màn hình Sflash và chỉ vô được Bootloader

hieupc

hic, bản đầu tiên bạn gửi mình thì mình đã up rồi nhưng cũng bị tương tự như trên, máy của mình chưa Unlock CID sao mà up bản 4.2 của Tom được còn bản tiếng anh mà bạn đưa mình đang down. HIC HIC.

tmn

Mình search cho bạn mấy trang web nói về vấn đề này:

//www.my-xda.com/xdaOrbitSoftware.html; //www.voipsec.eu/?p=92; //forum.xda-developers.com/archive/index.php/t-290241.html

có 1 vài chỉ dẫn tương đối đấy.
Chúc may mắn

hieupc

Mình search cho bạn mấy trang web nói về vấn đề này:

//www.my-xda.com/xdaOrbitSoftware.html; //www.voipsec.eu/?p=92; //forum.xda-developers.com/archive/index.php/t-290241.html

có 1 vài chỉ dẫn tương đối đấy.
Chúc may mắn

Thanks bạn, mình sẽ cố gắng thử