• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 5.70.11(CLEAN)

Status
Không mở trả lời sau này.

Dvha79_ddt

Super V.I.P
ROM OS 5.2.2000 Ramdisk16Mb cập nhật

ROM 5.70.11(CLEAN)

Đây là bản ROM ROM OS 5.2.2000 (build 20000.1.0.0.PV.HAT) Ramdisk16Mb ‎của bạn minhanhtran mà mình đã mạn phép tách NETCF2.0 ra khỏi ROM để những ai vẫn hoài niệm về bản ROM 2000 PV này có thêm sự lựa chọn cài đặt.
Đây được coi là bản ROM CLEAN hoàn toàn.

Đặc điểm

Loại bỏ Netcf 2.0
Loại bỏ Pbar
Thay Comm Manager 2.0 mới được trích ra từ ROM của mod mobifuns
Thay SIM manager 6.36 mới
Fixed lối xoay màn hình khi xem video bằng Windows Player
Thêm link New SMS
Đưa Temp internet ra RamDisk

Cảm ơn minhanhtran rất nhiều=D>

Chúc mừng năm mới, năm 2008 :)

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Nhờ mod sửa lại tên topic là

ROM OS 5.2.2000 Ramdisk16Mb cập nhật

Xin cảm ơn

Đây là phiên bản ROM OS 5.2.2000 v5.7.11(CLEAN) không tích hợp RAMDISK và NETCF cho các bạn.

Chỉnh sửa cuối:

xmenvu

Bản ROM nào mà clear, mà có Ramdisk là mình mình ủng hộ hết,
Thanks dvha79 nhiều nhé.

À quên ! bản ROM 5.80.02(CLEAN) và bản nầy bác trả lại phần sound default lại đi (sound trong windows: Default, Hwandsw, Menupop, notify, Lowbatt...) luôn nha.

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Mình không biết Sound mặc định như thế nào. Mình nghĩ bạn hãy set về chuông mặc định rùi gửi Registry cho mình mình sẽ sửa theo. Được chứ ;)

buibaobach

Bạn dvha79 ơi làm ơn up lên mediafire.com giúp tôi với, 4shared khó down quá.Thank!

anhai

Bác dvha79 ơi, bác làm bản ko có clearn no ramdisk cho anh em ko thích bản xài ramdisk đi.

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Sẽ đáp ứng yêu cầu của bạn trong thời gian sớm nhất, bạn hãy chờ nhé :)

hcqp

Chắc anh em tải về dùng thử ... thấy hay rồi mới thanks....nhưng khi ấy thường thì... lại quên! He he he
Mình đang chờ bản No Ramdisk!
Cảm ơn tác giả trước nhé!.... đang chờ tác phẩm đây!

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Đã có bản 2000PV CLEAN không tích hợp RAMDISK và NETCF ở trang đầu theo yêu cầu của các bạn.
Chúc vui vẻ

Status
Không mở trả lời sau này.