• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM ACER LIQUID 2.000.05 AAP

PhamQuang

Manager
Bạn cứ Update thử xem sao. Phiên bản 2.00 chăc là mới hơn 1.6 rồi.
Nếu cần trở về 1.6 thì tải 1.6 về Up lại là xong thôi mà.

happyghost2000

Tôi làm rồi đủ mọi cách . nó báo như sau : OS file is Not match , now stop the whole process "do không tương thích " rồi văng ea luôn , không hiểu sao ? cứ làm đi làm lại 5 ~ 7 lần vẫn vậy . Bác Quang ơi , các pro ơi . Tại sao vậy chỉ giúp em với .
ngay buoc so 8

prusten

Cái này bác phải kiểm tra OS gốc của mình là gì để tải OS cùng dòng tương thích, máy của em gốc là 1.00.05 AAP CSL up lên 2.000.13 AAP CSL thì ok. Vẫn là Donut 1.6 thôi nhưng một số tính năng được cải thiện, chẳng hạn như tiêu thụ pin. Có mỗi đoạn 3 màn hình thay vì 5 màn hình là em không khoái lắm và chưa tìm được cách xử lý.

bongma83

Các bác giúp e với, e chơi trò chơi được một lúc thì máy tự khởi động lại, e đang dùng bản 2.100.19_APP_GEN2
E đang dùng máy ACER LIQUID E (mới dùng được 3 ngày nên chưa bít sử dụng)

Chỉnh sửa cuối: