• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom cho Xperia X1

danh12

Em vừa mua X1 mà đang cần 1 bản rom gốc mới nhất của X1 các bác có thể giúp e ko ạ

danh12

mà dơn caí naò vậy bác bác cho e caí link đc ko ạ .em còn gà lắm trong việc up romậ sợ die ạ

ahojmimi

trangtuan

mà dơn caí naò vậy bác bác cho e caí link đc ko ạ .em còn gà lắm trong việc up romậ sợ die ạ
bạn theo link của nó vào đây
http://www.rapidgsm.com/sony-ericsson/sony-ericsson-xperia-x1-software-download-free/
riêng mình dùng 2 bản này đều tốt:
-Generic UK R3AA010 Software Update
-Generic Australia R3AA013 Software Update
sau đó up radio lên 1.16.25.48, mình dùng vậy pin sài được 2 đến 4 ngày lận.
X1 này lì lắm một ngày mình úp 4 lần cũng chẳng thấy trăng sao

hahahaz87

bạn nào có bản tiếng việt cho mình với
còn mấy bản này, bản nào máy chạy ổn nhất, tốc độ của bản nào khá, mọi người chỉ dùm >"<
thanks

danh12

có bác naò bít chổ thay bàn phím con sony X1 ko ạ tại con em xài phím bấm thâý nó ko có đàn hồi

danh12

Có bác nào có bản rom em này nhưng là Win 6.0 ko em vẩn thít 6.0 nhất ko thít 6.1 với 6.5.Cách ắp xếp tin nhắn kiểu 6.1 em ko thít mấy e thít cách sắp xếp tin nhắn kiểu 6.0 hơn bác naò bít cách làm làm ơn giúp e ạ

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Có bác nào có bản rom em này nhưng là Win 6.0 ko em vẩn thít 6.0 nhất ko thít 6.1 với 6.5.Cách ắp xếp tin nhắn kiểu 6.1 em ko thít mấy e thít cách sắp xếp tin nhắn kiểu 6.0 hơn bác naò bít cách làm làm ơn giúp e ạ

X1 ko có rom Wm6 bạn àh, nếu bạn ko thích kiểu sắp xếp tin nhắn trên WM6.1 và 6.5 thì bạn có thể vào chỉnh lại, dùng soft Advanced Configuration Tool để chỉnh, chúc thành công :)

k31a

Nhìu người muốn có 6.1,6.5 không bao giờ có, bác này lại muốn 6.0, cái không thể có của X1 :D

danh12

da cám ơn anh Quangthang a em dùng bản rom Touch X10 có chức năng thay đổi sắp xếp tin nhắn theo ý em ạ

danh12

Bác nào có Rom Touch-It mới nhất có thể cho e ko ạ e tìm hoài mà ko thấy link down