• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom Energy(05/06/2009) tuyệt vời (WM6.5 giao diện HTC Touch Pro 2 )

onlyloveP990i

không biết mấy bác thế nào chứ em UP Rom manila 2.5 vào thì có đôi lúc có tin nhắn tới.qua tab tin nhắn,click vào xem xong,khi tap vào để trả lời thì máy treo luôn, fải reset lại rất là lâu!oải quá!up lại manila 2.1 sài tạm và chờ vậy!

Orbit

Các bác ơi, chỉ giúp em cách ài fon tiếng viêt trên Touh Pro này với, thanks

nicklanick

Member
energy h có mấy cái manila 2.5 mới nhưng mà tiếc là cái phím volume của nó thành phím di chuyển lên xuống luôn các bác ạ :( còn bản 2.1 mới thì ngon thật :))

NguyenTung2601

Bản 2.1 mới là bản nào vậy bác? Em dùng bản Titanium ngày 24 thấy bình thường. 2.5 thì em thấy dùng bản ngày 17/12 la ngon nhất.

nickyquan

Chằng hiểu sao em xài bản EnergyROM_21885_RAPHAEL_25.Dec.2009_StandardM2.5_MaxManila thì nút volume không tăng giảm được.Anh em có cách àno khắc phục ko.

onlyloveP990i

Chằng hiểu sao em xài bản EnergyROM_21885_RAPHAEL_25.Dec.2009_StandardM2.5_MaxManila thì nút volume không tăng giảm được.Anh em có cách àno khắc phục ko.

Up bản bản khác thôi bạn,thiếu j bản Rom mới đang đợi bạn up kìa!có thể đó là lỗi of bản Rom thì sao!

nicklanick

Member

cái này em úp trước rồi cũng review ở trên rồi mà. cũng như bác thôi đổi bản rom mới ngay :))=)) dùng bản manila 2.1 mới nhất nghe cũng mượt ghê :))

plnghiepla

mình có bản EnergyROM_21885_RAPHAEL_17.Dec.2009_StandardM2.5_MaxManila.rar nhưng khôn biết up lên mạng làm sao giúp bạn bây giờ!

Bác dùng các trang web cho up mien phi đó. up lên đó share cho mọi người luôn!
Tks bác có hồi đáp.