• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM Gen.Y D2X R2 [WM6.1 21.054] [UC] [SENSE2.5] [WWE / Đức

loicuagio

mình vừa up bản này !!! bản này là bản tiếng Anh !! mình thấy đây là bản Rom trống Ram nhiều nhất; nhưng chưa phải là bản tốt nhất còn nhiều lỗi lắm :
1/ bấm vào Start không có phần Setting, chỉ có phần Programme thôi hà !!
2/ không có Setup connection ; mình cài thêm file Setup connection.cab rùi ,nhưng không tìm thấy nó nằm đâu cả !!
3/bấm vào Start-->Programme-->message thì nó nhảy vào phần Setting !!
4/ tự nhiên không kết nối 3G được, chỉ hiện chữ 3G nhưng bắt sóng không được !!!

có bản vá fix lỗi này nè bạn, down file bên dưới, cái vào máy, sau đó khởi động lại máy >> ok !

sao kì vậy nè !! mình vẫn hok vô được 3G bạn ơi ! nó hiện chữ 3G nhưng không load được 3G !!

bạn xài mạng ji?mình quên mất rồi,khổ thật,hixxx,có dk nhà mạng chua vậy?thôi,không nên up hoài nũa,không có tác dụng,ok,mang ra tiệm nào vip nhất kâu bọn nó làm cho nhé,chúc vui:)

duytien124

mình dùng mạng Mobi !! uhm , chắc mình không có duyên với Rom GenY ! nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ !

loicuagio

các pác dùng Rom này thì phải đi cùng với Radio 1.13.25.24 này thì mới ok,

mình dùng mạng Mobi !! uhm , chắc mình không có duyên với Rom GenY ! nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ !

xài kisja cũng không xong thì bó tay,hjjj.Mình nhiệt tinh thế sao?vậy bạn sống õ dâu vậy,mình có thể uống càe không?:)

duytien124

mình chưa có up radio nên không biết sao nữa !!! mình ở Bến Tre, mình đang học ở thành phố !! không thành vấn đề !!

mình chưa có up radio nên không biết sao nữa !!! mình ở Bến Tre, mình đang học ở thành phố !! không thành vấn đề !!

mình học truòng hồng bàng,khoa mỹ thuật,mình có post radio mói nhất 1.17 trong 4 rum rồi bạn ah,sang lấy xài nhé,chúc vui

fanvantrung

Minh dùng HTC diamond 1 hiện cài rom mới nên máy đơ nên đang tìm chỗ cài lại bạn cại được hay biết bác pro nào trên diễn đàn giới thiệu mình nhé thank rất nhiều 0979169869