• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM gốc cho DOPDOD-C800 (Herald)

Taki7610

Unlock_GSM
Đây là bản Rom gốc cho dòng DOPOD-C800.Anh em nào Up Rom cho dòng này bị lỗi thì lấy bản này up lại ha.

PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Đây là bản Rom gốc cho dòng DOPOD-C800.Anh em nào Up Rom cho dòng này bị lỗi thì lấy bản này up lại ha.

PDAVIET

User=taki7610---Pass=123456

Cám ơn Taki7610.
Hiện tại C800 được dùng và có nhiều ở VN. ROM này sẽ rất hữu ích với những ai gặp trục trặc khi Up các ROM khác.

Huwi

File bị toèo rùi bác ạ! Nếu được, xin up dùm link mới. Đa tạ, đa tạ!

Taki7610

Unlock_GSM
Đã cập nhật lại link :

Mã:
http://www.4shared.com/file/55811701/50e5491d/RUU_Herald_DOPODASIA_WWE_177073_026990_Ship_R.html

LeHai85

em cungx đang có 1 con đang dinh up lên wm06 nhưng thấy nhiều con hi sinh quá..em phải cẩn than tai bản gốc về đã rồi cho nó lên thớt..cảm ơn anh

Huwi

Load về được rùi, tks bác nhiều. But.... không flash được! Mới vừa gần 10% thì bị thoát ra và trở về khởi động lại rom cũ. Chưa kịp nhớ báo lỗi gì nữa :D!