• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM HERMES MOONSPELL B2 WM6.5.1.28008 FROM QUEPPC (XDA-DEVELOPERS)

phantrungonline

Dạo này thấy anh em Hermes ít làm Rom quá, trong thời gian chờ đợi các cao thủ 4rum mình làm bản rom mới, mình xin mạn phép úp bản rom của QuePPC bên XDA-DEVERLOPERS cho không khí thêm sôi động, mong anh em ủng hộ để HERMES ồn ào lên chút nhé,mong các cao thủ sớm cook ra 1 bản Rom thiệt đẹp và ổn định cho anh chị em HERMES mình xài nhé.

Bản rom này mình đang sử dụng thấy rất ổn, Manila2D rất đẹp, nếu tắt M2D thì FreeRam còn ~18M, nếu sử dụng thì ~11M.

Moonspell B2

WM6.5.1 .28008

The FULL MOON (full) contains:

3G Dialer (issue it cant displays correctly the number whilw typing, dunno why)
New Qwerty SIP and fingerkeyboard
Marketplace
Windows Live
Zoom tool
New contact cards
Connections Setup 3.0
M2D Commanager
Office 2010
MP3 trimmer
And some more Surprises!

LINK DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?sharekey=e00d6a385aa6c07a75a4fc82078ae6c8419664f921571f553e34c0a955f98962

Chi tiết bản ROM: http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=531181

Hình ảnh trong ROM:

ninjakaka

bản này lagg ko
em sài con herm 400 tytn1 mà thay mấy bản rom nay cai vo thê nào cung lagg à

dragonkingdom

Bác có soft nào để chuyển thanh start xuống giống vậy k ? Có thì share mình với nhé ! Thanks

dotutai23

mình đang dung bản này có lỗi gì đâu , rất ổn là đằng khác giao dien đẹp.

TranMinhMan

Super V.I.P
Bạn ơi.. sao mình up Rom, Up xong nó cứ yêu cầu up thêm Wifi ???

Sao up Rom mà nó yêu cầu up Wifi hả bạn!? Có lẽ ý bạn là sao khi up Rom xong vào config khi chạy lần đầu tiên nó báo bạn nên connect wifi (vì khu bạn đang có wifi available), để máy cònig tốt hơn qua sự hỗ trợ của wifi thôi!