• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom MOSIS ULTIMATe NEU

nguoixem

Member
sao không viết một lời giới thiệu hay post một vài hình ảnh của bản Rom để anh em thưởng thức với hả bạn????

dammeppc

cho thêm vài tấm hình lên đi bạn ,nhìn không thấy gì hết cũng không ước cho lắm

dammeppc

trời úp lên tiếng Đức làm sao mà sài .potay bạn luôn lần sao giới thiệu tí về rom nhé

b_x_vinh

trời úp lên tiếng Đức làm sao mà sài .potay bạn luôn lần sao giới thiệu tí về rom nhé
cho bạn nào cần tiếng đức mà, có thể bạn ko cần nhưng ko có gì phải bó tay cả=))

nguyenhoang2979

nếu mình cài xong rồi, cài thêm PVlip-WM6 để xài tiếng việt được o vậy bác? chứ tiếng Đức là em thua. à bác cho em cái link khác nha vì cái rapidshare em xài không được. thank

nguoixem

Member
Viet lip chỉ chuyển đổi giữa tiếng Việt và tiếng Anh,hình như chưa hỗ trợ các tiếng khác.Máy mình dùng rom tiếng Nga cài xong thì đứt,phải hard reset luôn.Rom này chắc chỉ những người biết tiếng Đức dùng được