• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

|ROM |Nov 11 | Hoang An Topaz WM6.5 v2.4| OS 5.2.21876 |HTC SENSE||ONLINE|

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangan123

|ROM |Nov 11 | Hoang An Topaz WM6.5 v2.4| OS 5.2.21876 |HTC SENSE||ONLINE|

------------------------------------.000--------------------------------

10/11

-------------------------------------
build 21876
use windows media 12
use 99% apps HTC leo 1.28
use Manila2.5.19202525
OS cơ sở: Ship ROM 2.17.707.1 Asia mới nhất

-------------------------------------

Thanks to: Mr.PhamQuang for everything

-------------------------------------------------------

link down :

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

pro ơi xem lại file đính kèm đi. unrar không được. báo lỗi! không giải nén được

trinhha

về cơ bản rom chạy rất ok. nhưng storage free 208 và program free 98 hơi bé. thanks!

ghekua

thực sự ram free 98mb là cũng ok rồi bạn ơi. Các bản của Dutty xài Sense 2.1 cũng tương tự, ram còn sụt hơn chứ :D....hihihi cứ chơi WM6.5 Titan là ổn nhất, dễ xài :D.
Anh An lúc nào onl thì buzz em em đang muốn đại ca chỉ giáo vài điều.

chung_cb2002

rom anh an tốn pin quá sạc đầy up rom xài từ sáng tới trưa pin còn 70% a ngốn ghê thật

hoangan123

rom anh an tốn pin quá sạc đầy up rom xài từ sáng tới trưa pin còn 70% a ngốn ghê thật

bạn xem lại cách dùng, tắt các trương trinh chạy ngầm vd như gprs.... bạn để nó conect là tốn lắm chứ mình dùng thấy vẫn ok có làm sao đâu ^^

redmask

sao mình không thể tìm thấy mục owner nhỉ, như vậy thì không thể đăng ký các pm được. Hoang An xem lại nha. Thanks. Rom chạy mượt lắm.

ntt2006

sao mình không thể tìm thấy mục owner nhỉ, như vậy thì không thể đăng ký các pm được. Hoang An xem lại nha. Thanks. Rom chạy mượt lắm.

Bạn chuyển sang tab Setting trong manila -> menu -> all setting thì sẽ thấy owner information.

redmask

Bạn chuyển sang tab Setting trong manila -> menu -> all setting thì sẽ thấy owner information.

Mình làm như bạn cũng không tháy owner, nhưng mình tìm ra cách là tắt TF3D dùng giao diện mặc định của 6.5 đưa owner ra today, vậy là chỉnh xong. he he.

redmask

Mình thấy một lỗi là mail tự động xóa sau vài ngày, nhận mail xong, để đó tự nhiên mất thêm nữa trong tab sms chỉ báo tối đa 25 tin nhắn, nếu nhận hơn cũng chỉ báo 25 tin nhắn (cái này giống Rom của bác Pham Quang)

Status
Không mở trả lời sau này.