• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom o2 mini nào nghe được nhạc qua bluetooth

khonghenmagap

mình hỏi bên thảo luận nghe nhạc wa tai nghe BT,bên đó chỉ mình wa bên này để hỏi ae.mình dùng o2mini ,tai nghe bluetooth Blue Audio mua ở bạch long mobile.bản rom qtek 1.13.cài phần mềm mà vẫn chưa nghe được.mình muốn hỏi là o2mini có hỗ trợ nghe wa BT dc ko?và nếu được thì phải úp Rom phiên bản nào?tai nghe BT mình thử qua nokia 6300 nghe dc mí bạn ah`:D

rockone1909

bạn nên up bản rom chuẩn của nó, và phải cho nó tìm thấy thiết bị bluetooth, theo lý thuýet thì bản rom chuẩn nào cũng phải hỗ trợ nghe qua bluetooth, k nghe được vì những lý do sau:
- tai nghe k phù hợp
- thiét bị k tìm thấy tai nghe ( cái này do điều chỉnh)
- lỗi thiết bị
-...

bigboyb

Nếu muốn nghe nhạc, bạn phải cài thêm phần mềm hỗ trợ AD2P vì bản thân O2 mini không hỗ trợ giao thức này. Bạn có thể tìm kiếm trên diễn đàn phần mềm này, cài xong là ok ngay. Trước đây mình dùng O2 mini cũng đã cài thử, dùng cái răng xanh 2 tai nghe nhạc ngon lành.

duy02k25

Nếu muốn nghe nhạc, bạn phải cài thêm phần mềm hỗ trợ AD2P vì bản thân O2 mini không hỗ trợ giao thức này. Bạn có thể tìm kiếm trên diễn đàn phần mềm này, cài xong là ok ngay. Trước đây mình dùng O2 mini cũng đã cài thử, dùng cái răng xanh 2 tai nghe nhạc ngon lành.

Cứ dùng BT_Patch_HTC-Magician là bảo đảm nghe nhạc bằng tai nghe bluetooth được liền, nhưng nhớ là chỉ media player là phát nhạc qua bluetooth được thôi nhé !!!;;)

BadNumberBoy

em xin phép chen ngang nhe, máy em o2mini sao mỗi lần em mở bluetooth thì nò lại báo " please tủn of flight mode first" e ko biết nó bị vậy là lỗi phầm mền hay phần cứng vậy

vanbon

bạn có thể nói rõ đó là phần mềm gì được ko? va cả link để dl nữa
mình doc ở các diễn đàm khác thì chỉ có phần mềm hỗ trợ nghe được mono thui

thanhanqn

có rom WWE_MAGICIAN_201TX hỗ trợ BT lun đó bạn đã BigStorage và giao diện 2k6 tuy nhiên Winrar tiếng Nga, no Word - Excel.thế mới bùn chứ.bù lại là nhanh hơn 2.03 TX