• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM PDAVIET v1.1 (OS 5.2.2000) CHO HTC Wizard

khangvd

Có bác nào dùng lâu lâu rồi thì làm quả review chi tiết cho anh em cái nhể?

songbin

Bác nào đã up được rồi thì bác làm ơn up lên trang khác để em down với.Em đã down về nhưng khi Extract là nó báo file nk.nbf bị hư, còn khi down lại thì chỉ down được khoảng 22mb là nó đã báo là đã down xong.Thanks

Chỉnh sửa cuối:

metaphongtov

Bản này dùng cũng ngon,thấy chạy nhanh nhưng cái cube có khi bật được có khi không(bật lần 2 nhiều khi không lên được)

namket

mình xài G4 thì lại thấy bản này chạy rất chậm, hao pin (giao diện đẹp) ko biết có phải do ko hợp hay ko nhỉ :)

nhimyeu

bác nào dùng G4 quay về bản 1.0 đi chạy ổn định lắm 3 ngày rồi mà vẫn nhanh và ít tốn pin lắm

Khuong

Bản này dùng cũng ngon,thấy chạy nhanh nhưng cái cube có khi bật được có khi không(bật lần 2 nhiều khi không lên được)

Bác nên kích hoạt nó bằng soft đính kèm của NNCuong và TOM
1. Chạy chương trình, ở View mode chọn Top to buttom và chọn oke máy sẽ hỏi khởi động lại hay không, chọn khởi động lại
2. Kích hoạt: Dùng ngón tay vuốt từ trên cùng xuống đáy màn hình của PPC Touchflo sẽ xuất hiện, vuốt dưới lên để thoát.
xem hình minh hoạ

ronie

Sao mình thấy giao diện của thằng 1.1 này không đẹp bằng 1.0 nhỉ. Đang xài 1.0 của Khương thấy rất ngon. :)

Bản 1.1 này hơn 1.0 ở điểm nào vậy? Ai dùng rồi cho anh em cao kiến nhé

Tks in advance!

chung_cb2002

máy chạy ổn định hơn 1.0 bạn ơi,mình xài 1.0 rồi kg ngon nên mới up lên 1.1 đó bạn up xài thử đi

thonvy

ai down rồi đưa lên link khác down cái đi. Mình down mấy ngày mà lần nào file cũng lỗi. Extract ko đc??