• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM ship T-mobile TyTN II release 17-03-2010

hoatienii

hehe chắc máy Bác ko thuộc hàng T-mobile rồi

Chỉnh sửa cuối:

tuottuontuot

hix, shiprom chỉ dùng khi máy bị trục trặc thôi, còn bình thường thì .........

hoatienii

Mình dùng T-Mobile màu bạc, nhưng mình cũng thử S/N Kaiser của HTC mà vẫn không được, có lẽ hàng lởm sao!!!

chắc có lẽ vậy đó Bác. Máy e nhìn phía ngoài là AT&T 8925 nhưng Main là HTC TYTN II có chữ Trung Quốc khi mở pin ra xem, bị bọn cửa hàng lừa bác à.

Thế nhập mà không đúng thì lạ nhỉ, nếu "râu ông nọ cắm cằm bà kia" thì hơi phiền đó... Rom của T-Mobile thì nhập S/N của HTC thì sẽ không bao giờ được. Bạn lhduongolala đã down được rồi đó, bảo bạn ấy cho mã S/N mà down...

zeroFILL

Bác nào down được rồi thì share lên cho mọi người cùng hưởng :D Nhân tiện làm vài dòng cảm nhận luôn

NhatToai

Super V.I.P
Bác nào down được rồi thì share lên cho mọi người cùng hưởng :D Nhân tiện làm vài dòng cảm nhận luôn

Bản cũ mèm này chính chủ thớt đã xác nhận rồi đấy.(post3)
Link bài 2 các bạn tham khảo thử đi,có từ 2008 và cũng chẳng release date gì cả đâu,chỉ khác cái ngày giới thiệu cho sốc vậy.
Ship ROM từ HTC bản mới nhất là 3.34 thì làm gì có chuyện release bản 3.31 của T-Mobi(UK) :))

zeroFILL

Hic mất hứng quá :( Kaiser lỗi thời mất roài, ROM ship chẳng có ROM cook cũng ngày càng ít đi

hoatienii

Bác ko biết khai thác kaiser thôi chứ, nó có nhiều cái để vọc phá lắm

ducnghiapr0

nhừng gì ta biết chỉ là một HẠT phân tử êtanol trong khi điều ta chưa biết là cả một chai rượu.thành thật chia buồn với bác

nguenlap

vào Serial Number lại báo lỗi chán thật ! chắc cũng chả có gì mới hả bác ?