• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] Twilight WP7 Custom ROM [v1.02.13]

Status
Không mở trả lời sau này.

johnyluu

Khi không có nhiều Windows Phone 7 Custom ROM vào lúc này, không phải là đầu bếp có nhiều nên tôi nghĩ tại sao không thể là một trong những người đầu tiên? Vì vậy, ở đây chúng tôi đi, tôi đã cho nó cố gắng đầu tiên của tôi và tôi nghĩ rằng đủ tốt để được công khai. Thưởng thức!

CustomROM Phiên bản: 1.02.13

Languges avalible: tiếng Anh, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Ý, Tây Ban Nha
Avalible bàn phím: tiếng Anh, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Ý, Tây Ban Nha
OEM phiên bản: 2250.09.07401.605
Windows Điện thoại phiên bản: 7.0.7004.0

Pin Thời gian: 24 giờ mỗi ngày + với 80% ~ phí về sử dụng thông thường (tức là 300 + SMS đã gửi / nhận, 1 cuộc gọi & 2 Miscalls, 10-15mins WiFi, Một chút nhìn xung quanh hệ điều hành, vv) - LockScreen Timeout: 30secs, Thông tin phản hồi qua mạng không dây: Off, Cập nhật Kiểm tra trên Celluar: Off, độ sáng: tự động tắt / thấp, 3G ra, kết nối dữ liệu đi)

Changelog:
1. Nhà phát triển Unlocked (Không cần Chevron Hack)
2. HTC Theme HD7
3. Registry Tweaks (hiệu suất, Khối lượng, âm thanh chụp ảnh, vv)

Ảnh chụp màn hình:
Coming Soon!!

Tải về:
http://www.multiupload.com/MNSYWSKV2J

Làm thế nào để cài đặt:
1. Bạn cần cài đặt MAGLDR 1,12 hoặc cao hơn
2. Nhập MAGLDR bộ nạp bằng cách nhấn "nút Power"
3. Chọn điểm 5 - "USB Flasher" sau đó bấm nút xanh
4. Khởi DWI.exe (Vista / W7 người sử dụng cần làm điều đó với quyền quản trị)
5. Xong, bạn có WP7 ROM trên thiết bị của bạn

Lưu ý: Tôi hay DFT đội không thể chịu trách nhiệm thiệt hại gây ra cho thiết bị của bạn bởi vì các phần mềm này. FLASH RỦI RO!

Cảm ơn DFT đội cho MAGLDR & WP7 cho HD2
Cảm ơn AnDim cho công cụ tuyệt vời
Nhờ HTC cho HD2 mạnh
Nhờ Microsoft cho Windows Phone 7 rực rỡ
Nhờ bất cứ ai tôi đã bỏ lỡ

thangld69

Má ơi, thà cứ để nguyên văn tiếng Anh, đọc còn dễ hiểu hơn là cái Google dịch này!

dienluc510

Má ơi, thà cứ để nguyên văn tiếng Anh, đọc còn dễ hiểu hơn là cái Google dịch này!

OK ! Cooker này có tin tưởng được không đây? thành viên mới mà đã Buidl được Rom WP hay lấy trên mạng về rồi nhờ cái bác gôn văn gồ?? ai test thử đi để anh em còn cổ vũ NewCooker đê .... !

anhthai

OK ! Cooker này có tin tưởng được không đây? thành viên mới mà đã Buidl được Rom WP hay lấy trên mạng về rồi nhờ cái bác gôn văn gồ?? ai test thử đi để anh em còn cổ vũ NewCooker đê .... !

Bác post mà bác không test thì ai mà giám up:-/. Ít nhất bác cũng cho cái link nguồn để mọi người còn tham khảo chứ.

Nguồn nè các bác: http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=952761

Chỉnh sửa cuối:

hai

Đề nghị bác sau khi dùng google dịch thì viết lại cho nó dễ nghe hơn nhá, văn kiểu này sợ quá

hardtrack

anh em ai test phát bỉu ý kiến đi . Đang mún bỏ android về test lại em WP7 này nhưng ngại vấn đề pin quá .

Status
Không mở trả lời sau này.