• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom Ultimate iOmEgA ROM for Mega

hungnt0804

đây là 1 bản rom mầu đen đep tuyệt hihihi :D đối với bạn nào thích màu đen..

Mình xin giới thiệu luôn nhá

Ultimate billabong_staff's iOmEgA ROM for Mega

Windows Mobile 6.5
1. - All the enhancements that can be found here have been included;

2. - XIP/SYS is 21897;

3. - Footprints and Navipanel have been included;

4. - Radio Version is 3.53.25.20.
và đây là hinh ảnh của rom:

Hãy úp thư và cam nhận nhe' =D>
link Download ở đây nazz' : http://rapidshare.com/files/3685616..._WM6.5_COM2_XIP_SYS_21897_0409_English_U.html

Trước khi úp thì máy của bạn phai đảm bảo đã unlock HardSPL rùi nhé
chay rom này rất đơn giản thui mà nhữ bạn nào đã từng úp rom rồi thì sẽ biết.
còn bác nào chua biết minh sẽ hướng dẫn cu thể ;;)

pda_mem

BẠn ơi cho mình hỏi bạn có biết Rom nào tích hợp sẵn Touch Flo 3D không vậy .Mình tìm mãi không có,các hãng samsung ...thì lại có đầy ra trong khi mình xài Wm 6.5 thì chả có gì .Dường như mega quá ít người sử dụng :|

Mega không có TouchFLO 3D đâu bạn ạ, màn hình QVGA thì không có cơ hội chạy TouchFLO 3D đâu...

pda_mem

Mega không có TouchFLO 3D đâu bạn ạ, màn hình QVGA thì không có cơ hội chạy TouchFLO 3D đâu...

Buồn nhỉ , vậy hóa ra cái phần cứng máy này cũng vất đi :( chỉ vì cái màn hình qvga .Thôi đợi vài năm nữa đổi cái khác luôn hi , thanks bạn :D

pda_mem

Mình để lại lý do xóa mà, bạn đóng góp cho Mega là tốt, hay bạn cook rom cho em nó đi..

hic, em dân đồ họa không phải dân lập trình :) , thôi ngủ ngon nhe dung (không nói nữa hồi dính vào tội spam ;;))

nghesitocxanh

hahaha gặp đồng hương rùi tui ở quảng ninh nhưng dang sống ở sì gòn hihi dang sài htc touch t3333 mang từ nga về nhờ cac bác tư vấn giúp bản rom thĩ hợp nhé

htc_pph

mới nên mù cho em hỏi ngôn ngữ của rom này là j vậy bác,thấy lạ wa tính chiều nay úp đây.
thanks.

McQueen

Do quá ít người sử dụng Mega nên mình cũng không dành nhiều thời gian cho dòng này. Nếu như có nhiều người dùng thì mình sẽ Build Rom cho dòng này.

Chỉnh sửa cuối: