• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM v3.13.07.15 (Build 18578.0.7.0) CHO HTC Artemis & Love

phuongxuanhieu

Em sửa được rồi các bác ạ. EM mang ra Nhật Cường họ làm phát xong ngay. Chắc là do em chưa vào Bootloader. Em đọc chưa hết nên không biết cách vào BL. Họ up lại rom BB ver 3 thì em thấy SPL của nó không còn là 1.1000 như khi em Unlock CID. Ko biết lần sau up rom có phải chạy lại unlock CID ko?

Mobifuns

Super V.I.P
Em sửa được rồi các bác ạ. EM mang ra Nhật Cường họ làm phát xong ngay. Chắc là do em chưa vào Bootloader. Em đọc chưa hết nên không biết cách vào BL. Họ up lại rom BB ver 3 thì em thấy SPL của nó không còn là 1.1000 như khi em Unlock CID. Ko biết lần sau up rom có phải chạy lại unlock CID ko?

Tốn tiền vô ích vì bạn không chịu đọc những bước cơ bản.
Lần sau muốn Up ROM nhất thiết phải chạy lại USPL đó.
Chỉ khi nào SPL có chỉ số 1.11.0000 bạn mới có thể Up các ROM khác nhau mà thôi.

Chúc vui !!!

dzung

có ai đang online ko giúp uprom htc p3300 với

máy mình sài HTC p3300 đả unlock CID rồi
tải bản ARTE3_WWE_WM6_3.13.07.15.PV về chép vào thẻ nhớ và chạy file EnterBootloader nãy giờ 5 phut rồi chi thấy hiện ra màu đỏ ghi IPL 1.12.0001 ,xanh lá cây ghi SPL 1.11.0000 và xanh dương
vẫn nối USB ,bây giờ sao đây ,có ai đang online giúp với