• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM 6.5 CHO TP2 T-MOBILE??????

chubelocchoc

Nhìn thằng bạn hàng xóm Verizon nó up lên được 6.5 thèm wa không bít T-mobile có thể up lên rom 6.5 chưa vậy bà con?

langtu2745

chài chài T-mobile còn dễ hơn Verizon nữa ấy chứ ! bạn chịu khó search nhé , có hẳn cả 1 topic cho TP2 còn j !
=>click

chubelocchoc

bạn có thể cho mình xin cái link trực tiếp được không, mình vào t mobile nhưng không bít kiếm đâu ra ^^!.

chubelocchoc

Cuối cùng thì cũng HPSL được, giờ e có thể sài được tất cả các rôm cook cũng như room ship wm 6.5 phải không mấy bác (e đang sài T mobile)

anhtuhntl

Về cơ bản là ok hết,nhưng tốt nhất là bạn nên kiếm đúng bản ROM của T mobile mà up sẻ chạy tốt hơn và không có lổi, củng có các bản ROM của các KTV cook ra từ ROM của T mobile đó bạn ah!

chubelocchoc

e đã lên T-mobile kiếm và vào trang xda nhưng không biết rôm nào phù hợp với T-mobile, có thể chỉ cho e được không?.

binhcan

đang dùng TP2 của T-Mobile đây, up ROM bét nhè mà, có thấy lỗi lầm gì đâu, đang dùng ROM 6.5 manila 2.1 của bác Tú thấy ngon và ổn định