• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom WM6.1 cho X650?

nugift

Active Member
Mình tìm hết nhưng k thấy nhắc đến rom WM6.1 cho X650. Không biết khi nào mới có được đây nhỉ, anh Quang? ;;) ;;) ;;)

PhamQuang

Manager
Mình tìm hết nhưng k thấy nhắc đến rom WM6.1 cho X650. Không biết khi nào mới có được đây nhỉ, anh Quang? ;;) ;;) ;;)

WM6.1 cho X650 làm cũng đơn giản như X600 thôi mà.
Vì không có máy test nên mình chưa đưa lên mà thôi.

nugift

Active Member
WM6.1 cho X650 làm cũng đơn giản như X600 thôi mà.
Vì không có máy test nên mình chưa đưa lên mà thôi.

Hy vọng anh Quang mau mau có máy để mọi người có thể thưởng thức WM6.1 cho X650. :)

nugift k hiểu vì sao chip của X650 là 500MHz nhưng thật sự chạy chậm hơn cả miniS!!!

one2008

Mình cũng thấy vậy. Không biết sao mà máy chạy chậm quá. Với lại âm lượng nhỏ nữa.
Mong bác Quang sớm có cái X650 để test chứ vầy chán quá.

PhamQuang

Manager
Mình cũng thấy vậy. Không biết sao mà máy chạy chậm quá. Với lại âm lượng nhỏ nữa.
Mong bác Quang sớm có cái X650 để test chứ vầy chán quá.

Đã hoàn thành phiên bản Cook WM6.1 cho X650.
Hiện máy đang trên đường về, có lẽ 1,2 ngày tới mình sẽ đưa giới thiệu để các bạn test thử phiên bản V01 đầu tiên.

hungsonbmt

Đúng là dòng này chậm thật, tuy CPU của nó tới 500Mhz, nhưng lại chỉ có 64Mb Ram! Điều này mình cũng thấy hơi lạ, không biết tại sao nhiều hãng khác đã nâng Ram lên tối thiều 128Mb nhưng Eten vẫn giữ 64MB :( nên mới chỉ start hệ điều hành của máy đã ngốn hết ~40Mb Ram rồi, hix, giá mà đc thêm ít nhất 64Mb Ram nữa thì tốt.