• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.5 cho Asus 750?

hook

Mình đi lòng vòng kiếm ROM cho con này mà ko thấy. Bác nào có share cho e với ạ.

Tks.

hanhfam

Bác Quang ơi rom này dùng cho ram nguyên bản của Asus P750 (64M) ạ? Cháu cũng muốn thử xem!

hook

cài vào thử lun roài bác ạ. Máy cháu chậm rì. và treo liên tục. hichic

hiep_misi

cháu cài thử rồi bác a.máy cháu cài xong kiểm tra ram thì nó báo ram cua máy có 37,15mb thôi. còn trống được 1,5mb để sử dụng thôi. cháu cũng ở nga.cũng tìm được mấy bản tiếng nga rồi nhưng là qvga.chán quá. bác làm 1 bản 6.5vga ram 64 được không ạ.

PhamQuang

Manager
cháu cài thử rồi bác a.máy cháu cài xong kiểm tra ram thì nó báo ram cua máy có 37,15mb thôi. còn trống được 1,5mb để sử dụng thôi. cháu cũng ở nga.cũng tìm được mấy bản tiếng nga rồi nhưng là qvga.chán quá. bác làm 1 bản 6.5vga ram 64 được không ạ.

Cháu học МИСИ phải không?
Là kỹ sư xây dựng tương lai, chú hỏi nhé, để xây một cái nhà phải cần có những gì nhỉ?
Chú mới chỉ có nguyên vật liệu thôi chứ không có nền đất để xây. :D

salemnb

có rom 128MB nhưng cháu up lên không thấy thay đổi gì. Có phải mình thay ram cho nó mới đc phải không chú

bingbong

có rom 128MB nhưng cháu up lên không thấy thay đổi gì. Có phải mình thay ram cho nó mới đc phải không chú

Có thể nâng cấp được ram lên 128 nhưng hình như ở nhà mình chưa ai làm được bạn ạ. Mình cũng xài P750 nhưng chưa thử cài 6.5 vì hình như bản ấy chưa ổn lắm. Bạn xài 6.1 là cũng được rồi.