• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM|WWE|LEO| Energy|May 31| 21905|23569 |MaxSense| NEW

ntt2006

Nếu bạn đã từng biết đến Max Manila của tác giả Maxycy bên XDA thì nay Maxycy đã đưa ra thêm phiên bản nâng cấp là MaxSense.

Hiên tại thì chỉ có Rom đã tích hợp MaxSense với giao diện mới, nay mình sưu tấm và giới thiệu cho các bạn tham khảo với Rom của tác giả Enery.

ROM|WWE|LEO| Energy|May 31| 21905|23569 |MaxSense|

Xậy dựng trên build 21905 COM2 và 23569 COM5
Xậy dựng trên Rom ship 2.13 TMOUS
Tích hợp MaxSense V1.0

Hình ảnh tham khảo

LINK DOWN ROM
THAM KHẢO MAXSENSE V1.0
[video=youtube;WMtiTMGQD4E]http://www.youtube.com/watch?v=WMtiTMGQD4E&feature=player_embedded[/video]

Chỉnh sửa cuối:

metwa

hình như là chưa có line down VIP ơi :(
Đang tải về, thấy clip giới thiệu cũng hay hay. khuya nay sẽ thử

Chỉnh sửa cuối:

lypforever

nhìn cái menu giống giống của nexus one , 2 icon góc dưới thì giống giống em X10 mini :)) nói chung giao diện đẹp nhưng vẫn thích HTC sense gốc hơn

hanamibuu

Hix... Thấy thì đẹp, thích. Nhưng xài thấy hơi khó chịu nên trở lại rom của bác Quang. :(

ankira

Em xài thử rồi. Khó dùng, nếu để Senser kiểu mây bay gió thổi thì 1 lúc là đơ máy. Nói chung là khó dùng, quay lại rom bác Quang vừa ổn định, lại mượt nữa :(

lebinh__hung

WM không ra WM, android không ra android :D, đầu này đít nọ xài cái kiểu này mất cả giá trị cái máy.

edmundo2203

đang định up rom này nghe các Bác nói vậy thì vẫn dùng Rom Bác Quang cho nó lành.:D

hpkhchgngh

đã xài thử 1 ngày... kết quả là rất thix giao diện... nhưng rom này lỗi quay video ghê ghớm... fan` manila tuy đẹp nhưng ít có tùy biến,
nói chung, nếu đc bác Quang quan tâm hay mod thoại dakmil để ý mà cook thì rom này là 1 bước phá cách lớn... wallpp rất bắt mắt...