• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Root Acer beTouch E400

Mình đang xài Acer E400, bị mấy cái hạn chế do điện thoại chưa root, mà kiếm trên google thì ko thấy hướng dẫn làm cho Acer E400, chỉ thấy Liquid thôi. Khó chịu nhất là cái Low on space :|
Sẵn mình muốn hỏi là khi download phần mềm trong market thì cái file apk nó để đâu, tại mình thử nhìu phần mềm lắm, nghi cái source apk nó cất trong bộ nhớ trong, nên Low on space hoài....

thaoanh2007

Mình cũng đang sử dụng Acer E400,muốn Root mà ao trên diễn đàn không thấy ai hướng dẫn nhỉ, có ai biết cách Root xin hướng dẫn dùm, rất cảm ơn.

bacmauaoxanh

Không có bác nào chỉ cho cách root con này à, e cũng đang dùng con này. Mà thấy thiếu thông tin quả. Các cao thủ đâu hết rồi! Hộ A, E cái

PhamQuang

Manager
Không có bác nào chỉ cho cách root con này à, e cũng đang dùng con này. Mà thấy thiếu thông tin quả. Các cao thủ đâu hết rồi! Hộ A, E cái

Đã có Link mà bạn trên đưa đó thôi, bạn phải tự thử chứ, máy trong tay kia mà !!!

Supported Devices:

Google Nexus One (2.2)
Google G1 (1.6)
HTC Hero (2.1)
HTC Magic (1.5) (Select Do not install Superuser)
HTC Tattoo (1.6)
Dell Streak (2.1)
Motorola Milestone (2.1)
Motorola XT701
Motorola XT800 (2.1)
Motorola ME511
Motorola Charm
Motorola Droid (2.01/2.1/2.2 with FRG01B)
Sony Ericsson X10 (1.6)
Sony Ericsson X10 Mini (1.6)
Sony Ericsson X10 Mini Pro (1.6)
Acer Liquid (2.1)
Acer beTouch E400 (2.1)
Samsung Galaxy Beam
Samsung galaxy 5 (gt-i5500)
Vibo A688 (1.6)
Lenovo Lephone (1.6)
LG GT540 (1.6)
Gigabyte GSmart G1305

Link hướng dẫn:

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=747598

Đơn giản là tải và cài file APK dưới đây.