• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rotate..XOAY MÀN HÌNH!!

onlylove80

Dùng chương trình này bảo vệ màn hình điện thoại di động và bạn có thể hiển thị xoay vòng màn hình điện thoại...Bản Rotate v1.0 không giới hạn ngày dùng thử các bạn có thể dùng vô tư,,Bản Rotatev3.0 là bản Trial..Ai thich dùng cái nào thì DOWN nhé..
Nó bao gồm một configurator cho phép để thay đổi hình ảnh và các tham số. Các bạn khám phá nhé:-?
Anh em chú ý: Mình vừa cập nhập phiên bản mới nhất DS_Rotate_v3.0
Tiếp theo là 1 phần mềm cũng rất tuyệt..Có tên là Cube..rất hay:D

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Dùng chương trình này bảo vệ màn hình điện thoại di động và bạn có thể hiển thị xoay vòng...
Nó bao gồm một configurator cho phép để thay đổi hình ảnh và các tham số. Các bạn khám phá nhé:-?
Posted via Mobile Devicesao trubic chọn ảnh mà ko được. Nó out ko nè onylove?

WIN86

em test ok rồi..:D ai chưa biêt cách xài thì làm theo em na..ấn phím giữa của phím 5 chiều, giữ chặt khoẳng 2s là có thể vào các Option. he.he. sau khi chọn hình xong chọn vào phần co chữ"Active Sreensave" và "Active and restart the phone" chọn " Yes" là ok. ra ngoài mà xem màn hình quay quay fe vãi=D> Nhớ là chọn tốc độ 1 thôi nhe..chọn tốc độ 4 coi chừng chóng mặt đó

ngocthanhdhgtvt

Mình không thấy có thời hạn trial,,có lẽ cứ thế mà xài thôi:)):)):))
aj bảo ko có thờj hạn trjal, khj instalatjon xong rồj vào Pm bạn ko thãx dòng chữ dứớj cùng viết gì à. Dòng chữ đó nój đây là ph mếm rảnh rổj và có tính hợp pháp trong 7ngày, đồng nghĩa vớj vjệc là trjal 7 ngày rồj còn gì, mình nghĩ hết 7 ngày rồj thì phảj remove và càj lạj há. Cũng chưa bjết vì mớj dùng 1 ngày hè. Hjhj

Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Devicesao trubic chọn ảnh mà ko được. Nó out ko nè onylove?
Hà há. Anh cũng gjõng em, lúc đầu cũng bị out, lý do là do mình bãm ko đúng nút đãy anh Trung ạ. Phím tráj sẽ làm cho pm out ra đãy anh ạ, khj anh chọn ảnh thì có 3 cách chọn , 1 là chọn ảnh trên destop.. 2 là chọn ảnh trog máy , 3 là chọn ảng tron MMC, nếu anh vào MMC thì tãt cả ảnh sẽ xuãt hjện, và anh cljch ok vào thì nó sẽ hjện lên tãm ảnh đó, sau đó anh chọn back(phím phảj) sau đó anh chọn main menu(về vị trí cũ) và chọn Preview. Tuyệt đõi xjn đừng ãn pím tráj vì nó là phím exjt. Chúc anh zuj zẻ và vjệt hóa nhjều hơn nữa cho PV . Hjhj

Posted via Mobile Device

onlylove80

aj bảo ko có thờj hạn trjal, khj instalatjon xong rồj vào Pm bạn ko thãx dòng chữ dứớj cùng viết gì à. Dòng chữ đó nój đây là ph mếm rảnh rổj và có tính hợp pháp trong 7ngày, đồng nghĩa vớj vjệc là trjal 7 ngày rồj còn gì, mình nghĩ hết 7 ngày rồj thì phảj remove và càj lạj há. Cũng chưa bjết vì mớj dùng 1 ngày hè. Hjhj
Cái Rotate thì không có thông báo time dùng thử, nên xài vô tư bạn ah.. Mỗi tội kg đăng ký thì nó sẽ kèm theo 1 dòng địa chỉ trang chủ. Nếu ĐK thì sẽ mất dòng chữ đó. Còn pm Cube thì 7ngày dùng thử.. Mình kg tìm đc bản cr@ck. aj Pro thì bẻ răng nó cho anh em na.

Posted via Mobile Device[/QUOTE]

Posted via Mobile Device

onlylove80

Mình vừa Update bản 3.0 rồ đó các bạn ah. Bán này ổn định hơn bản trước đó, các bạn Down lại nhé.
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member

Posted via Mobile Device

sao anh không thấy dòng nào nói sài 7 ngày em nói bản cũ hôm qua hay bản mới hôm nay onylove up vậy thành?

Mr_Sulla

Anh em lên trang chủ tải về xem, hôm qua em tải một đống về cài đẹp thật :)
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

sao anh không thấy dòng nào nói sài 7 ngày em nói bản cũ hôm qua hay bản mới hôm nay onylove up vậy thành?
Uj trờj onlylove update ljên tục, nhưng bản em dùng vẫn là trjal, để em xem lạj nhen, mà nếu aj đã down bãt kỳ bản nào thì cứ update qua gprs hì, trong pm có mục download và có nhiều sceensaver 3d đẹp lắm-(rãt nhẹ kb-1 pm chỉ 25- 30 kb tương ứng 25-30 đồng& gój D25 hjhj) theo lờj Mr-sula.

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Uj trờj onlylove update ljên tục, nhưng bản em dùng vẫn là trjal, để em xem lạj nhen, mà nếu aj đã down bãt kỳ bản nào thì cứ update qua gprs hì, trong pm có mục download và có nhiều sceensaver 3d đẹp lắm-(rãt nhẹ kb-1 pm chỉ 25- 30 kb tương ứng 25-30 đồng& gój D25 hjhj) theo lờj Mr-sula.

Posted via Mobile Device

anh đang gặp rắc rối trong vh cái này vì ngôn ngữ nằm trong app mà anh nghe mấy bạn nói nó dùng thử nên đang chờ kết luận để việt hóa nó
em sài rồi cho anh ý kiến vì anh chỉ VH phần mềm chứ ít cài phần mềm nên anh mới nhớ em đấy

ngocthanhdhgtvt

anh đang gặp rắc rối trong vh cái này vì ngôn ngữ nằm trong app mà anh nghe mấy bạn nói nó dùng thử nên đang chờ kết luận để việt hóa nó
em sài rồi cho anh ý kiến vì anh chỉ VH phần mềm chứ ít cài phần mềm nên anh mới nhớ em đấy
Anh Trung ạh, cáj này hay thật nhưng cũng chỉ là sceensaver 3D thôj anh ạh, cảm ơn lòng thành của anh và njềm đam mê vjệt hóa của anh nhưng em nghĩ chưa phảj lúc anh vjệt hóa pm này đâu anh ạh. ("-,-")

Posted via Mobile Device

onlylove80

Mình thấy cái này rất hay.. TRUBIC làm thịt nó đi, cho ae dễ xài. Trubic việt hóa cái Rotate v3.0 ấy nhé, còn pm Cube thì bị gjới hạn 7days trial nên kg việt cũng đc. Pda có những cao thủ VH năng nổ như bạn thì PDA sẽ còn vươn xa hơn nữa.:)
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
không ổn rồi cái rotater 3.0 cũng dùng thử 7 ngày. Vh mà ko có k@y cũng như ko

Chỉnh sửa cuối: