• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S60 và tính năng nghe nhạc?

thanhcong_to

xin cho hỏi: trong dòng s60,những con nào nghe dc nhạc stereo?:-?

hỏi thêm; con nào nghe nhac đỉnh nhất?
em là lính mới,chả bít gì!

Last edited by a moderator:

boybuiHN

Mình thấy lạ 1 điều là máy s6 có mấy con nghe được FM nghe nhạc trên FM rất hay mà nghe ở phần mềm nghe nhạc lại dở vậy nhỉ. Có cách nào để nghe hay hơn được không.

thanhcong_to

ừ!một số máy s60 đời thấp như 3230,7610...nghe FM thì hay nhưng nghe nhạc dở ẹc!mình dùng 3230 nên bit mà!
nhưng một số máy cao hơn như 6680,6681,N72...thì nghe FM hay music đều hay đấy chứ!

nếu hay thì THANK một cái nha

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai2288

nghe nhạc hay thì có nhiều yếu tố:định dạng file,chất lượng file,máy có hỗ trợ loa ngoài....mấy cái n series là nghe nhạc tốt,nhưng theo mình thì mấy cái xpress music là ngon,âm thanh khá trong,to

habaolinh

Super V.I.P

Từ 6630 trở lên là nghe nhạc stereo. nhưng phải thửa tai nghe ngon nghe mới đc. Có thể dùng AD41 cắm tai W800 vào nghe, chất lượng hay khỏi chê.

poison071089

Nói chung nokia nghe nhạc thì tạm thôi bạn ạ!!!Mún khá thì use cùng tai nghe của sony sẽ khá hơn.Nói chung Sony là vô đich nghe nhạc.Nokia gọi Walkman băng sư phụ:D

sebastiankhoa

Nói chung nokia nghe nhạc thì tạm thôi bạn ạ!!!Mún khá thì use cùng tai nghe của sony sẽ khá hơn.Nói chung Sony là vô đich nghe nhạc.Nokia gọi Walkman băng sư phụ:D

bạn khẳng định điều này dựa vào cơ sỏ nào,hay chỉ nghe người ta nói rồi nói theo vậy:O

poison071089

bạn khẳng định điều này dựa vào cơ sỏ nào,hay chỉ nghe người ta nói rồi nói theo vậy:O

Hiện tại tớ đang dung sony w580i và nokia n72,tai nghe của mấy em nokia tớ thấy có đúng nokia 5700 là nghe nhạc tốt[đã nghe thử] còn lại thì bt hết.Sony Walkman là thương hiệu đủ lớn để nó tồn tại bn năm nay.b-)

daicaphuong

không biết có nghe thử tai nghe N91 chưa vậy ta?
nghe đi rồi hả nói chuyện dùng tai nghe zin theo máy vặn volume hết cỡ

daicaphuong

kiếm S60 thì sài N70 nói chung là S60 V2 là âm thanh stereo.
còn kiếm 9.1 thì sài N91 là đỉnh nhất

poison071089

không biết có nghe thử tai nghe N91 chưa vậy ta?
nghe đi rồi hả nói chuyện dùng tai nghe zin theo máy vặn volume hết cỡ

thê bác nghe mây cái earphone hpm cûa sony chua?Volume max nó dâp nát head bác lun chu n91 là cái j?

Posted via Mobile Device

daicaphuong

mình nghe thử cả rồi thậm chí còn dùng đến tai iphone chơi cho thằng w800i, chất lượng cho ra cũng vậy. trong dòng sony chỉ có thằng p910 là nghe ok. còn thằng w800 chuyển qua tai iphone là khỏi nói

poison071089

mình nghe thử cả rồi thậm chí còn dùng đến tai iphone chơi cho thằng w800i, chất lượng cho ra cũng vậy. trong dòng sony chỉ có thằng p910 là nghe ok. còn thằng w800 chuyển qua tai iphone là khỏi nói

em bít ngay bác chua dùng tai nghe chuân cûa sony mà.Tai iphone nghe chang khác j mây tai cûa nokia,bt thôi vì em cüng có.Bác nghe mây tai kèm theo máy sony ây nha.Ân tuong nhât là bass...Chëp,chëp!

Mà P910 cô? lam rôi,sao so duoc voi W.

Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Tai nghe iPhone cũng chẳng có gì đặc biệt đâu bạn :) Nói về chuẩn tai nghe thì phải nói tới Sony, tất nhiên vẫn có các hãng khác chuyên nghiệp hơn nhưng ở đây chỉ nói ở mức độ nghe chuẩn hay thì Sony phải nói là rất tuyệt vời. Tai nghe của iPhone chẳng qua là nó đồng bộ vậy nên mới mắc chứ thực ra giá cả và chất lượng thật của nó không bằng những tai nghe xịn của Sony đâu :)

salem2501

Chả thấy ai đề cập đến chất lượng file nhạc nhỉ. Máy các bác có ngon zời nếu nghe file lởm thì cũng vậy mà thôi :D

Zenki

Super V.I.P
Chả thấy ai đề cập đến chất lượng file nhạc nhỉ. Máy các bác có ngon zời nếu nghe file lởm thì cũng vậy mà thôi :D
File nhạc thì thời đại bây giờ chắc cũng ít người nghe nhạc dưới 128kps lắm bạn :) Nhạc Việt down ở mấy trang Việt Nam thì ghi chất lượng 128kps nhưng nghe quá tệ. Còn nhạc MP3 của bọn nước ngoài một khi đã ghi 128kps thì nghe đúng thật 128kps không sai đi đâu được :D

salem2501

Em trước cũng hay đú nokia lắm. Riêng dòng Nokia nếu nghe nhạc chuẩn phải là cái thằng 6230 ấy :D (nội bộ nokia thôi nhá :p)