• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[s60v3] Opera Mobile v11.10 (1604/1605) [ ngày 08.07.11 ]

Nhoxly00

Đã cập nhật ver mới. opera nhanh như chong chóng:-t:-t:-t cảm nhân tốc độ nhá :p mình thấy bản này khởi động nhanh hơn bản trước :D có vẽ tốc độ được cãi thiện. mình vừa mới test. các bác cho thêm ý kiến. sẵn tiện đo xem có ngốn ram không :))

change Log :
● Thêm vào toàn màn hình khi viết tiếng Ả Rập, tiếng Do Thái, tiếng Farsi và tiếng Urdu
● Thêm vào Opera Mobile Store biểu tượng Speed ​​Dial
● Hỗ trợ Gradient CSS3
● sửa lỗi và cải thiện sự ổn định.

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

Em cố gắng bổ sung thêm lời bình cho bài viết thêm sinh động nhé?

truong112

Bản này cũng cải thiện hơn ít. Không biết các bác thế nào nhưng em thấy nó vẫn chưa được muợt mà. Mặc dù em dùng wifi mà vẫn thấy chậm. Nói chung máy bác nào bộ nhớ trong hoặc Ram yếu thì đừng nên cài. :D Các bác thử dùng và cảm nhận đánh giá xem thế nào nữa nhá.

Jay_Chou

Active Member
Em thấy mấy bản Opera mobile load lúc nào cũng chậm chậm. Cảm giác không được mượt mà. Em truy cập bằng wife đó. Không biết mấy bác dùng 3G sẽ thế nào. Opera mini bản 6.1 dùng thích hơn( Mỗi tội có hỗ trợ wife mà không thể kết nối)

nên dùng bản 6. hơn :p bản 11. nó ngốn Ram lắm. mà wifi không phải wife nhé. sao lại truy cập bằng bà xã :p

truong112

nên dùng bản 6. hơn :p bản 11. nó ngốn Ram lắm. mà wifi không phải wife nhé. sao lại truy cập bằng bà xã :p

Chính xác, Nói chung em cài vào dùng thử mấy bữa. thấy chán chán xóa luôn. Muốn vào web bằng wifi em dùng UC web, bọn này ổn hơn OPera mobile nhiều.

thebach

sao cái này toàn ra phiên bản mới mà k hộ trợ flash 10 zậy , vẫn thua xa bản 6.0

Vinhlong1

Hien nay toi thay androi co nhieu trinh duyet ho tro flash10 nhieu nhat tinh so so cung 10 trinh duyet ho tro trong khi do nokia khong co trinh dyet nao het thu hoi nokia ra mat n9.n8.x7.e6.ma khong co hang san xuat nao viet cho cung nhu khong mua smartfone de lam gi trong hdh androi toi thay ho tro nhu adobe flash 10.3.skyfire.mirren.operamobile11

jack_hunter97

N9 chưa ra nha còn vụ phần mềm chịu thôi chú biết sao giờ mạnh được yếu thua mà nhưng droid vẫn kô bằng nokia về flash die máy thì hình như kô có vụ flash ( hình như giống ios ) mình thấy bây giờ mà mua s^3 là sai lầm sắp ra meego hdh mới khá hay và có thể sẽ phát triển ( nghe nói có phần mềm hỗ trợ driod cho meego )