• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sạc pin bị lỗi

namtuocdammauhn

Không biết tầm này còn ai chơi winmo nữa không nhỉ. Ai biết thì vào tư vấn cho mình với nhá. Vừa lôi con i900 trong xó ra nghịch thì gặp phải hiện tượng sạc bằng sạc thì không được, màn hình chỉ sáng lên rồi tối đi luôn, còn sạc qua cổng USB thì 1 tí lại ngắt, không hiểu do lỗi rom hay pin mọi người nhỉ

Không biết tầm này còn ai chơi winmo nữa không nhỉ. Ai biết thì vào tư vấn cho mình với nhá. Vừa lôi con i900 trong xó ra nghịch thì gặp phải hiện tượng sạc bằng sạc thì không được, màn hình chỉ sáng lên rồi tối đi luôn, còn sạc qua cổng USB thì 1 tí lại ngắt, không hiểu do lỗi rom hay pin mọi người nhỉ
Có thể máy bị kiệt pin nên không lên được. Bạn nên tháo pin và sạc ngoài bằng sạc đa năng rồi lắp lại, bật nguồn là được.

namtuocdammauhn

Có thể máy bị kiệt pin nên không lên được. Bạn nên tháo pin và sạc ngoài bằng sạc đa năng rồi lắp lại, bật nguồn là được.

pin không kiệt bạn ạ. vẫn còn pin nhưng sạc thì không vào, sạc bằng cổng usb 1 tí là tự ngắt