• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v3.40(1036) VI- Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

tuanloc1

A Lộc ơi cái này giờ nó có chặn tn ;cuộc gọi được như 360safe chưa ? Hay là vẫn bị có cuộc gọi thì chặn mà tn lại kô vậy có thêm 84 nưã đó a ?
Vẫn bị, mặc định nó là vậy? em muốn dùng cả chặn tin nhắn và cuộc gọi thì đành phải chịu không hiện tên vậy (không dùng +84)

ok, tối mai hả anh, mai anh up xong em nói thêm vài chổ hỏng nữa ròi anh fix tiếp :D

Còn lỗi gì nữa báo đi, bằng không không UP bản fix.>:):ar!

Chỉnh sửa cuối:

Zkedautinhz1

ai làm ơn cho biết cái nảy lưu cache ở đâu vậy, từ khi dùng cá nảy thì phần mềm xem youtube không dùng được nữa. Xóa đi vẫn không được

chansang

ai làm ơn cho biết cái nảy lưu cache ở đâu vậy, từ khi dùng cá nảy thì phần mềm xem youtube không dùng được nữa. Xóa đi vẫn không được

mình dùng thấy bình thường youtube vẫn bình thường có lẽ đt bạn bị lỗi format lại thử xem.

vantritv

Ban zkedautinhz1 nói đúng đó .anh lộc ơi! cài safe thì k xem dc youtube nũa! anh xem lại dùm tụi em nhé!

master09

đã fix lỗi biểu tượng báo khi chặn chưa tuanloc1 ơi. do bạn bỏ cái hình vuông màu xanh ở ngoài màn hình chủ nên bị lỗi phải không bạn? mà cái đó để làm gì không biết. cho mình hỏi cái file chứa các mã vùng quốc tế nằm ở đâu vậy cậu?

motsinhvien

đã fix lỗi biểu tượng báo khi chặn chưa tuanloc1 ơi. do bạn bỏ cái hình vuông màu xanh ở ngoài màn hình chủ nên bị lỗi phải không bạn? mà cái đó để làm gì không biết. cho mình hỏi cái file chứa các mã vùng quốc tế nằm ở đâu vậy cậu?
nó nằm ở đây nè bạn c:/system/data/agileBlocker/codeinfo.dat

tuanloc1

Đã có rồi lên bài 1 nhé bạn