• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

samsung galaxy s3 i9300 cần giúp đỡ

hungnd1980

Mình có một con galaxy s3 máy đang dùng bình thường online bằng WF để cập nhật phần mềm giờ không gọi đi, đến được khi gọi đi máy báo không đăng ký được vào mạng, tắt máy đi khởi động lên thì máy báo Pin mở khóa mạng sim trong khi sim không đặt mã khóa gì hêt. anh em nào trên diễn đàn đã gặp bệnh này xin hướng dẫn mình cách xử lý mơi. thanks

shirooo

Mình nghĩ máy bạn cập nhật phần mềm bị lock lại rồi, phải đem unlock lại. Bạn vô phần thông tin xem còn IMEI với Serial number không

hungnd1980

Mình nghĩ máy bạn cập nhật phần mềm bị lock lại rồi, phải đem unlock lại. Bạn vô phần thông tin xem còn IMEI với Serial number không

Máy vẫn còn ime và seria number bạn ơi, giúp mình mới

huutam281

Mình có một con galaxy s3 máy đang dùng bình thường online bằng WF để cập nhật phần mềm giờ không gọi đi, đến được khi gọi đi máy báo không đăng ký được vào mạng, tắt máy đi khởi động lên thì máy báo Pin mở khóa mạng sim trong khi sim không đặt mã khóa gì hêt. anh em nào trên diễn đàn đã gặp bệnh này xin hướng dẫn mình cách xử lý mơi. thanks

vì một lý do nào đó mà máy bạn đã chuyển sang máy khóa mạng rồi. làm thử theo hướng dẩn link này :http://www.tinhte.vn/threads/1714141/