• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Samsung i200 nghe nhạc qua tai nghe có hay ko?

thainguu

Em đã quá mệt mỏi với việc tìm kiếm một chú smartphone nghe nhạc hay giá rẻ.

Giờ có lẽ em sẽ mua em này, SS i200 vì giá tốt, đầy đủ tính năng và xài Win 6.1. Vả lại SS này dễ kiếm nữa, ko sợ bị hàng nhái...

Vậy bác nào đã xài em này rồi, hay đã từng thử em này rồi vui lòng review về chất lượng âm thanh của model này giùm em, em rất thích nghe nhạc qua tai nghe...

Cảm ơn các bác, em chắc sẽ mua con này rồi... cá bác giúp em

Đây là bài review đầy đủ em nó, nhưng bằng tiếng gì đó hổng hỉu gì hết! huhu
http://smartmobile.pl/test-samsung-i200

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

ko ai giúp được em à? bùn quá, em chỉ ưng mỗi con này vì giá rẻ cấu hình cao....

heobanhki

nếu thích thì cứ "múp" em nó về suy nghĩ chi cho mệt não. samsung và máy loại dt bây giờ đâu còn như ngày xưa, toàn là china kg. Âm thanh thì kg tệ, hơi nhỏ nhưng có thể nói vẫn ok ( đâu phải máy TQ mà nghe đùng đùng ), đương nhiên là kg so được với các dòng chuyên nhạc. linh kiện thì chưa chắc :)).

thainguu

bác nói rõ cho em xem đc ko ạ??

bác đã từng dùng loại này chưa?? Nếu so với Blackjack II i617 thì con i200 này nghe nhạc hay hơn ko?

heobanhki

bác nói rõ cho em xem đc ko ạ??

bác đã từng dùng loại này chưa?? Nếu so với Blackjack II i617 thì con i200 này nghe nhạc hay hơn ko?

nói chung chúng tựa như nhau thôi nhưng nói về phong cách thì 617 có vẻ pro hơn :))

thainguu

uhm, em cũng thấy vậy!!

Nhưng thôi bây giờ kiếm mấy cái máy này khổ quá! khó kiếm dữ lắm!!

Ko biết nên xài loại gì nhỉ?? bực bội quá, cái nước Việt Nam này chừng nào mới phát triển lên đc để còn nhập mấy hàng kia về nữa...

anh em pà con thấy model nào phù hợp nhu cầu học tập và giải trí của em (model giá dưới 3tr nha, camera ít nhất 2.0, nghe nhạc hay qua tai nghe) thì liệt kê dùm em coi, em nhức đầu quá đi mất!

heobanhki

uhm, em cũng thấy vậy!!

Nhưng thôi bây giờ kiếm mấy cái máy này khổ quá! khó kiếm dữ lắm!!

Ko biết nên xài loại gì nhỉ?? bực bội quá, cái nước Việt Nam này chừng nào mới phát triển lên đc để còn nhập mấy hàng kia về nữa...

anh em pà con thấy model nào phù hợp nhu cầu học tập và giải trí của em (model giá dưới 3tr nha, camera ít nhất 2.0, nghe nhạc hay qua tai nghe) thì liệt kê dùm em coi, em nhức đầu quá đi mất!
chụp hình nghe nhạc thì nên chọn sony
samsung 607 - winmobile: 1,9t.
Samsung i600 3,1t
Dopod 270 - wm : 2,6t
Blackbery 81, 83 : 2,5t , 3,2t .......

thainguu

chụp hình nghe nhạc thì nên chọn sony
samsung 607 - winmobile: 1,9t.
Samsung i600 3,1t
Dopod 270 - wm : 2,6t
Blackbery 81, 83 : 2,5t , 3,2t .......

pà ơi, i607 và i600 đều chụp ảnh 1.3mp cả... Thua cả i617 blackjack ii giá 2tr500k

Còn Dopod 270 là cái quái gì? em kiếm hoài ko thấy, đừng nói với em là Dopod C720W nha

Còn Blackberry thì em đã nghiên cứu rồi, 8110 là hợp lý nhất nhưng nó lại ko đọc được Unicode, thế thì mua về làm gì trong em rất thường xuyên online (mà ko cần wifi)

baotrung2106

Minh xai roi con nay nghe nhac qua tai nghe thi cung hay day nhung chat luong am thanh loa ngoai hoi nho day.