• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SamSung i300x không nhận được File qua Bluetooth?

• Thread starter aaaaaa
  • Ngày gửi
A

aaaaaa

Guest
cac anh cho em hỏi.máy ss i300x của em không nhận ổ cứng,khi kết nối bluetooth dể nhận file thì nó báo là:không tim thay ổ cứng,kết nối bị lỗi nên không nhận được .các anh giúp em xem có cách nào để nhận được file không?em dã cài thử moblue để chuyển file nhận vào thẻ nhớ nhưng nó báo lỗi,không dùng được.
Còn một điều em muốn hỏi nữa là:khi em dùng Smartexplore EN thì nó bảo dung lượng của thư mục release la 4040mb măc dù không có gì nhưng lại free 0mb và không thể copy gi vao trong release nữa.như thế là sao ạ?
Mong các anh giúp em vì em là lính mới nên không biết gì cả.xin các huynh chỉ giáo.:D

cái này tui bị hoài ah chi can focmat HDD la xong thôi bi lội ổ cứng đó mà có nghĩa là ổ cứng của bạn sắp die rùi đó:)