• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Samsung I5700 galaxy spica

rubby1

Có ai biết cách up fw mới cho em này ko za :( em tính up lên Android 2.0 nhưng ko bjt chỗ nào

longwall

Tôi thấy Android đang dùng cho I 5700 là rất ổn mà. An 2.0 hơn những tính năng gì bạn nhỉ? Các ứng dụng kem theo chạy rất tốt. Ít người dùng quá thành ra rất ít bài viết về em nó nhỉ.

thedat007

Hic có anh em nào biết cách tắt chế độ tự sạp pin khi kết nối I 5700 với PC không??? em mới mua nên sợ chai pin

pava1234

có bác nào bán glãy thì nháy em nhé. e ở VIệt trì. xuống hà nội lúc nào cũng đc

hanoi1975

Bạn mang em nó ra trung tâm bảo hành sam sung chạy lên2.1 Eclair là xong khỏi phải tìm cách up em nó cho mệt

hanoi1975

bạn đăng nhập vào máy với mã là:*#*#4636#*#* mà chỉnh hy vọng là bạn sẽ làm được

orange2812

Mình đang định bán 1 em I5700 này đây - Ở HN - Bán 4tr5 vì tai nghe hơi cu đơ !!!

duy_nguyen714

Mình đang định bán 1 em I5700 này đây - Ở tphcm Q5 - Bán 4tr3 moi 99% BH 10 thang DT0989261621 minh ko biet sai