• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Samurai II: Vengeance - GAME VÕ SĨ ĐẠO

PhamQuang

Manager
Samurai II: Vengeance v1.0.1 (Update)​

Game thể loại hành động Võ sĩ đạo Nhật rất thú vị và tuyệt vời, phiên bản dành cho hầu hết các dòng Android.
Hình ảnh, giao diện và âm thanh đặc sắc rất Á đông.

* Link tải v1.0.1:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?efp8hy09ba99q36[/DOWNLOAD]

xxxxx_boy

Game này hay tuyệt, chặt chém đã tay nhưng chơi khá dễ. Chủ thớt còn game nào giống game này cho các mem k?. :)) >thanks

jindotheki21

Uả LG-P500 chơi được kg bạn ? Mình rất thích game này mà sợ nó kg chơi được vs chơi bi lag wa ! :-s

kenjipro1204

em xài htc hd2 co' chơi đc game này ko?? ma sao máy em tải bằng mediafire ko đc nhỉ??? nó cứ kêu là notdownload? try again? vậy là sao??? chú bác nào chỉ em với...

xxxxx_boy

vẫn ko choi duoc bac ak. nó bao la ko co application . yeu cau chay application trc. vay la sao??
bac nao chi em voi

Bạn down bằng gì thế, mình down bằng máy tính dùng IDM thấy ngon lành mà. Mình thường down trên máy tính rồi copy vào máy chơi. Dung lượng 40.68 MB có nhiều đâu. game không cần down da ta.