• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sao Trinity chúng mình không sôi động tẹo nào nhỉ???

trandaithieugia

mình online và vào thường xuyên nhưng lâu lắm rồi không có gì mới cả. rất muốn đóng góp nhưng khả năng có giới hạn. Mong các bác, các bạn, các pro nhiệt tình hơn nữa được không ạ. Có gì không phải bỏ qua cho mình nhé

varentive

Chắc tại hàng này ở đây hiếm người xài hoặc là người đang xài thường là đang đi làm nên bận quá lâu lâu mới lên được. ^ ^'

trandaithieugia

có lẽ là ít người dùng rồi. Em muốn tìm mua bộ vỏ zin của D810 và thay loa ngoài cho thằng bạn mà không thấy ở đâu có cả

binht611

e dùng con này cũng đã hơn 2 năm roài, thực ra con này chắc ở việt nam ít dùng nhưng thấy bên xda dạo trước cũng nhiều người dùng lắm.
bé này nói chung tương đối ngon và vào thời điểm này thì có thể nói là "ngon, bổ rẻ". Máy có đầy đủ các tính năng thời thượng như gps, 3g, hdspa.... không những thế rom cho bé này cũng rất nhiều, tha hồ vọc và pin thì cứ gọi là thuộc hàng top trong thế giới ppc, nhiều con sau này ra cũng không đú được về pin với em này. có thể có người này nói thế nọ, người kia nói thế kia nhưng e vẫn nghĩ về tính năng con này có thể đú được với mấy em mới đấy.
ps: nhiều con sau này ra lược bỏ hết phím cứng thay vào đó là phím cảm ứng hoặc rất ít phím cứng, công nhận là nhìn thì đẹp thật nhưng đến khi sử dụng thì mới mệt. đấy là kinh nghiệm sử dụng của em.