• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sắp xếp lại kết cấu box nhạc dance

Status
Không mở trả lời sau này.

ghekua

Hì, mình thấy nhạc dance được chia làm nhiều thể loại nhạc, căn cứ vào bpm (beat per minute) và giai điệu của nó. Nhạc dance thì thường có house, trance, techno -drumbass - hardcore, remix, sety, non-stop, Dance - euro - italo, hiphop - rap - black music, Full vinyls n CD...
Vì thế mình mong muốn Mod chia box này thành nhiều topic riêng lẻ để tiện việc post bài, và cũng đỡ gây phiền cho anh em đi tìm nhạc. Khi đã có các box nhỏ, mình sẽ tiên phong post nhạc DJ cho anh em.

JongZiZi

Mình nữa. Nếu ko trùng bài. Nguyện theo 1 chân ké nè. :)) Đang nghe 2 bài của ghekua send đây. Mới nghe bài đầu thôi. Bài có link cuối cùng die. :(

ghekua

Mình nữa. Nếu ko trùng bài. Nguyện theo 1 chân ké nè. :)) Đang nghe 2 bài của ghekua send đây. Mới nghe bài đầu thôi. Bài có link cuối cùng die. :(

Nếu sắp xếp lại được kết cấu box, thì sẽ có rất nhiều nhiều nhạc dance cho anh em nghe...
bài sẽ được post non-stop, hum nào cũng có :D

XuanTruong

Super V.I.P
Hì, mình thấy nhạc dance được chia làm nhiều thể loại nhạc, căn cứ vào bpm (beat per minute) và giai điệu của nó. Nhạc dance thì thường có house, trance, techno -drumbass - hardcore, remix, sety, non-stop, Dance - euro - italo, hiphop - rap - black music, Full vinyls n CD...
Vì thế mình mong muốn Mod chia box này thành nhiều topic riêng lẻ để tiện việc post bài, và cũng đỡ gây phiền cho anh em đi tìm nhạc. Khi đã có các box nhỏ, mình sẽ tiên phong post nhạc DJ cho anh em.

Bạn cũng có thể làm được điều này bằng việc MỞ CÁC TOPIC RIÊNG TỪNG THỂ LOẠI để Bạn và các Thành Viên khác đóng góp cơ mà!;;)=D>

Status
Không mở trả lời sau này.