• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Screen saver editor v1.0 VI by SymPViet

daoquangsu

Chức năng: chỉnh sửa,tạo mới screen saver.Bạn có thể lấy 1 ảnh .mbm bất kỳ để làm screen saver cho máy của mình.(bạn có thể dùng imagedit,imageconvert...để chuyển
ảnh thành định dạng .mbm).
Thực hiện: Đào Quang Sự

Last edited by a moderator:

nokia_n70

App Quá hay mà em ko biêt làm file.Mbm .Ai làm giùm mình vài ãnh girl dc ko?

d102

Mình cài phần mềm này vào rồi mà có thấy chức năng convert ảnh sang *.mbm đâu bạn. Bạn hướng dẫn cụ thể hơn được không?

mình có cách này rất đơn giản bạn có thể dùng tạm để convert ảnh sang *.mbm trong khi chờ anh Đào... hướng dẫn bạn nhé...
trước tiên bạn chọn hình mà bạn muốn convert sang *.mbm để vào một thư mục cho dễ tìm...sau đó bạn vào phần "Theme" trên máy chọn "edit" một hình theme nào đó...bạn vào mục "wallpaper" chọn mình mà lúc lãy bạn muốn nó thành *.mbm...sau đó bạn dùng x-plore tìm đến đường dẫn chứa "theme" bạn vừa sửa đó mở nó ra và hình bạn muốn convert sang *.mbm đã nằm ở đó...đơn giản thui mà...