• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shadow 2.0 TE MY Edition

rock2u

sang đó mới biết bác clou có rom mới rồi. hic sao chẳng thấy bác up vào diễn đàn cho anh em tét thử nhỉ. bác nào down được rồi up hộ em vào box.net or mega với.loay hoay với thằng rapid cả buổi tối chịu thua luôn, còn 4share thì lúc nào cũng có ngwowif down đợi dài cổ mà vẫn không đến lượt. dơn toàn bị đứt mạng giữa chừng

nguyenarc

sang đó mới biết bác clou có rom mới rồi. hic sao chẳng thấy bác up vào diễn đàn cho anh em tét thử nhỉ. bác nào down được rồi up hộ em vào box.net or mega với.loay hoay với thằng rapid cả buổi tối chịu thua luôn, còn 4share thì lúc nào cũng có ngwowif down đợi dài cổ mà vẫn không đến lượt. dơn toàn bị đứt mạng giữa chừng

Bạn thử vào link này xem sao nhé!
http://www.mediafire.com/?adm21tyz0y1
Còn đây là Shadow_cube: http://www.mediafire.com/?cmndknbn1nm
Chúc thành công!

quocthai75

sao mình up mãi mà ko được, khởi động kiểu gì cũng chỉ dừng ở bootloader. mặc dù đã cài lại cả step1 rồi

rock2u

to quocthai75: từ bản SHADOW 1.0 trở đi phải hardSPL mới up được ROM bác xem đã hardSPL chưa or đã chọn đúng G3-G4 chưa (sáng em up xong hard reset cái đơ máy luôn => tưởng lại phải up lại Rom cũ => soft reset cái máy lại chạy ầm ầm => đang test tiếp)

to nguyenarc: bác cho em xin chance PagePool luôn được ko.

nguyenarc

to quocthai75: từ bản SHADOW 1.0 trở đi phải hardSPL mới up được ROM bác xem đã hardSPL chưa or đã chọn đúng G3-G4 chưa (sáng em up xong hard reset cái đơ máy luôn => tưởng lại phải up lại Rom cũ => soft reset cái máy lại chạy ầm ầm => đang test tiếp)

to nguyenarc: bác cho em xin chance PagePool luôn được ko.
Mấy hôm nay mới vào, có ngay đây!
Chúc vui!

elmi

Bản này nhìn qua thấy ngon phết nhở. Để em up cái đã nào. Hihi up xong dùng qua thấy cool phết cám ơn các bác

Chỉnh sửa cuối:

thanhbinh123

bạn dùng internet dowload manager là tải đc ngay.mình thấy bản này dùng đc lắm chạy nhanh chỉ có window media là chưa đẹp thôi,giao diện cũng rất bắt mắt

mtvmusic

cho mình hỏi. mình đang xài TE 1.0 bây giờ mình muốn up lên 2.0, mình đã hard reset ( clear storey) đưa TE về bản gốc rồi....nhưng vấn đề là mình xài win vista, và cài activesync dành cho vista ctrinh windown mobiles device manager......nên không biết có ảnh hưởng đến việc up không, minh chưa thử up qua activesync4.5......không biết ai có gặp trường hợp này chưa.......

elmi

Không vấn đề gì đâu bạn à. Cứ úp lên 2.0 đi bạn vừa nhanh vừa đẹp. Công nhận bản nay ưu điểm nhiều về tốc độ và hình ảnh so với các bản khác.