• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowDelMsg v2.0 EN by SymPViet-PM hiển thị các tin nhắn đã bị xóa

kienvp

ShowDelMsg v2.0 EN translation by SymPViet

Tính năng của ứng dụng : hiển thị các tin nhắn đã bị xóa .

Miêu tả :bạn đang ngồi chơi với bạn gái .bỗng bạn gái của bạn nhận được tin nhắn .chờ bạn gái đọc xong bạn cầm lấy máy để xem thì ôi thôi tin nhắn đã bị xóa mất tiêu . bạn rất tò mò muốn biết số phone nào vừa nhắn tin .nội dung của tin nhắn đó ntn , bạn gái bạn đã trả lời ra làm sao ..v.v . Click here to enlarge nói vui vậy thôi chứ các bác cũng nên để bạn gái mình có khoảng trời riêng chứ Click here to enlarge .
chú ý : cài python trước khi cài ứng dụng này.

Last edited by a moderator:

vipnts

ShowDelMsg v2.0 EN translation by SymPViet

Tính năng của ứng dụng : hiển thị các tin nhắn đã bị xóa .

Miêu tả :bạn đang ngồi chơi với bạn gái .bỗng bạn gái của bạn nhận được tin nhắn .chờ bạn gái đọc xong bạn cầm lấy máy để xem thì ôi thôi tin nhắn đã bị xóa mất tiêu . bạn rất tò mò muốn biết số phone nào vừa nhắn tin .nội dung của tin nhắn đó ntn , bạn gái bạn đã trả lời ra làm sao ..v.v . Click here to enlarge nói vui vậy thôi chứ các bác cũng nên để bạn gái mình có khoảng trời riêng chứ Click here to enlarge .
chú ý : cài python trước khi cài ứng dụng này

sao mình cài vào nokia 5800 nó ra biêu tượng nhưng không mở lên đuoc nhỉ ? kích vào chẳng hoạt động jif cả...help???

kienvp

sao mình cài vào nokia 5800 nó ra biêu tượng nhưng không mở lên đuoc nhỉ ? kích vào chẳng hoạt động jif cả...help???

box python lên mội ứng dụng post bên này đều chạy trên nền python hết . bạn cài python vào nó mới chạy được .

anhquan1993

Em cũng bị giống bác trên kia,mặc dù đã cài đầy đủ bộ python 2.0. Bác giúp em với

than1191992

Phan mem ben may minh sao xem duoc may nguoi khac duoc ha bac?onl bang dt nen ko bo dau duoc thong cam nha

Đó chỉ là vd thôi bác àg.
nếu muốn xem thì máy bạn gái bác phải thuộc dòng s60v5, rồi bác cầm về hack, kài pm trên.
Lúc đó sẽ xem đc
hơi nhiều công đoạn phải ko bác
ko tin tưởng người yêu khổ thế đấy

sunrise103

mình đã dùng thử thấy khá tốt nhưng tiếc là chỉ xem dc dòng đầu của nội dung tin nhắn thôi. có ai biết cách nào để xem hết toàn bộ nội dung tin nhắn ko/

llTuyetTinhCocll

mình đã dùng thử thấy khá tốt nhưng tiếc là chỉ xem dc dòng đầu của nội dung tin nhắn thôi. có ai biết cách nào để xem hết toàn bộ nội dung tin nhắn ko/

tới giờ hình như vẫn chưa pm nào làm đc điều đó.....chỉ coi đc phần đầu nội dung của tn...

zinzinhzin

PM này chỉ hiển thị đc có mấy tn đầu thôi ah:( mấy cái sau ko kéo xuống xem dc

Dragon459

Manager
cái này bắt buộc phải dùng bàn phím ảo ms xem được các tin nhắn ở dưới.còn nội dung thì chỉ xem được tối đa 3 dòng đầu thì phải.mà các bác cho hỏi cái python 1.45 sao em cài vào máy lại chẳng hiện icon vậy??????

SE_VIVAZ

sao cứ đính kèm lên diễn dàn hoài.Sao máy bác ko up lên mấy host khác dùm em đi.điễn đàn sao lâu khoi phục đươc chức năng dính kèm thế nhỉ