• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowDelMsg v2.0-Xem lại tin nhắn đã xóa

phuonxinh

ShowDelMsg v2.0-Xem lại tin nhắn đã xóa​

Đây là một ứng dụng nhỏ gọn_đơn giản cho phép bạn xem lại các tin nhắn đã bị xóa trong hộp thư đến và hộp thư đi

Chỉnh sửa cuối:

jan0ne

bạn ơi..thằng bạn mình format máy..thì có thể đọc lại những tin nhắn trước khi format không ..mình nghĩ chắc là không được nhỉ :)

saodoingoi142

Moderator
bạn ơi..thằng bạn mình format máy..thì có thể đọc lại những tin nhắn trước khi format không ..mình nghĩ chắc là không được nhỉ :)

Dĩ nhiên là không thể đọc lại đc những tin nhắn này nếu máy đã Format rồi!_Vì khi tiến hành Format thì tất cả các dữ liệu,các ứng dụng cài đặt trên máy sẽ bị mất hết!_Lúc này máy sẽ trở về với cấu hình mặc định của máy giống như lúc ta mua máy mới vậy!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
Sử dụng sao hà chủ topic

Hãy Down về cài đặt và tự mình khám phá bạn nhé!!!_Trên giao diện chính phần mềm bạn hãy lựa chọn theo nhu cầu của bạn khi cần xem lại các tin nhắn đã gửi hoặc các tin nhắn đến nếu đã xóa chúng đi!!!;;)

demdamme

Mình đã dùng thử và có chút thắc mắc. Ct này quét cả những tn chưa xóa nữa nhưng hình như chỉ quét dc tối đa 75 tjn gần nhất và ko hiển thị dc toàn bộ nội dung những tn tìm dc . Có cách nào để lưu lại ko. Thanks vì đã chia sẻ

daoquangsu

minh dung e71...cai dat thi no bao khong ho tro...help me

đây là ứng dụng dành cho s60v2 máy bạn là s60v3 bạn hãy qua đó tìm bản dành cho v3 nhé.

ps: chú ý post bài bằng tiếng Việt có dấu nhé bạn

hatrungtx

cho e hỏi seo chi xem dc co 1phan tin za. không xem dc hết tin nhắn hả mấy huynh.

saodoingoi142

Moderator
cho e hỏi seo chi xem dc co 1phan tin za. không xem dc hết tin nhắn hả mấy huynh.

Đó là do cấu tạo mặc định của phần mềm bạn à!;;)
Những tin nhắn đã xóa (nếu chưa Format máy) thì bạn có thể dùng cái này để Xem lại 1 phần Tin nhắn và số Điện thoại của chính tin nhắn đó!!!;;)