• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Sid Meier's Civilization IV ] Game bắn nhau theo lượt cho 5800 !

ryanpcworld

- Game Fullscreen & hỗ trợ Touch
- Game này bắn theo lượt như trò bắn pháo hồi xưa mình chơi qua giấy " tô bút chì " ^^

LINK DOWNLOAD :
Media Fire : http://www.mediafire.com/?4wwmjmddmmy

Mega Upload : http://www.megaupload.com/?d=H6YGUI4N

Easy Share : http://www.easy-share.com/1904471920/CIV4N5800BYKRIKER.zip
[ Link giành cho những ai ở China ]

Download xong thì click Thanks mình nhé ! Thank you !

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Game hay và hấp dẫn đấy.Bạn chèn thêm 1 links nữa là đc :D.2 links trên China hem tải đc bạn à :(

ryanpcworld

Game hay và hấp dẫn đấy.Bạn chèn thêm 1 links nữa là đc :D.2 links trên China hem tải đc bạn à :(
Cám ơn bạn ! Host Mediafire va megaupload mà , đâu phải China , minh mới up lên mà ! ^^

ryanpcworld

Ý mình là những người ở China sẽ ko tải đc ý.Như mình chẳng hạn 8-|

Link thứ 3 của bạn đấy ! Theo mình được biết MF va MU kô giới hạn WanIP của bên China mà ! Có thể ban đang ở địa chỉ WanIP đang " cấm " tạm thời nên ko download đc thôi ! Chúc Vui ! ^^

sphinx

Link thứ 3 của bạn đấy ! Theo mình được biết MF va MU kô giới hạn WanIP của bên China mà ! Có thể ban đang ở địa chỉ WanIP đang " cấm " tạm thời nên ko download đc thôi ! Chúc Vui ! ^^

MF và MU không giới hạn IP China nhưng China nó lại ban IP của mấy thằng này:D, China cấm hầu hết các trang Down và Upload.

hieu138

bác CongVoi nói đúng đó,híc,Vn mình thông dụng cái media mà bên ChiNa nhìn mấy cái link đấy chỉ biết khóc:((

Hoden

Super V.I.P
Anh ơi. E chép vào thẻ rùi mà hok bik cái sao hết. Chỉ e zới!

ban load ve game co duoi la. jar. cu de nguyen chep file. jar vao the nho,xong ban vao the nho, tim file vua chep vao.an vao cai dat la xong .:-??=D>=D>

Steavankas

ban load ve game co duoi la. jar. cu de nguyen chep file. jar vao the nho,xong ban vao the nho, tim file vua chep vao.an vao cai dat la xong .:-??=D>=D>

hjx a ơi. Sao e cop vào để file Jar rùi. Khi em bấm vào nó hok cài đặt mà nó vào file luôn. Hjx. Chữ cài đặt ở đâu ta?

Hoden

Super V.I.P
hjx a ơi. Sao e cop vào để file Jar rùi. Khi em bấm vào nó hok cài đặt mà nó vào file luôn. Hjx. Chữ cài đặt ở đâu ta?

chep.??? ban mo no bang phan mem j?ban phai vao :ung dung> quan li tap tin >di den file minh muon cai ,click vao no se tu dong cai dat.

"" khong viet dau duoc tuc wa'':)):)):)):)):)):))

Steavankas

chep.??? ban mo no bang phan mem j?ban phai vao :ung dung> quan li tap tin >di den file minh muon cai ,click vao no se tu dong cai dat.

"" khong viet dau duoc tuc wa'':)):)):)):)):)):))

^^ à dc òy. Tại này down bên Mega nên hok dc. Giờ down bên MediaFire có luôn. jar rùi. Khỏe!;);)